
Ana amfani da shi a injin hydrogenation da tashar hydrogenation
Babban sassan na'urar rarraba iskar gas ta hydrogen da aka matsa sun haɗa da: na'urar auna yawan ruwa don hydrogen, bututun mai na hydrogen, haɗin gwiwa na hydrogen, da sauransu. Daga cikinsu akwai na'urar auna yawan ruwa don hydrogen shine babban ɓangaren na'urar rarraba iskar gas ta hydrogen da aka matsa kuma nau'in na'urar auna ruwa na iya yin tasiri kai tsaye ga aikin na'urar rarraba iskar gas ta hydrogen da aka matsa.
An tsara bututun mai mai ƙarfin hydrogen mai nauyin 35 MPa bisa ga ƙa'idodin ƙasa da ƙasa. Yana da kyakkyawan jituwa. An yi kayan jikinsa da ƙarfe mai ƙarfi, kayan rufewa suna amfani da sassan hatimi na musamman. Kamanninsa yana da kyau.
An ɗauki tsarin hatimin da aka yi wa lasisi don bututun mai na hydrogen.
● Matsayin hana fashewa: IIC.
● An yi shi ne da ƙarfe mai ƙarfi mai hana hydrogen-embrittlement.
Hukumarmu ita ce mu yi wa masu siye da masu siye hidima da mafi kyawun inganci da kayan dijital masu ɗaukar hoto don Jumla OEM Sdj3400 Mai Fitar da Hannu/Mai Rage Takardar Filastik/Mai Fitar da Hannu/Mai Fitar da Hannu na PP PE Injin Walda na Rage Filastik, Yayin da muke amfani da ƙa'idar "abokin ciniki mai dogaro da imani", muna maraba da abokan ciniki su kira mu ko su aiko mana da imel don haɗin gwiwa.
Hukumarmu ita ce mu yi wa masu siyanmu da abokan cinikinmu hidima da mafi kyawun inganci da kuma kayan dijital masu ɗaukar hoto masu ƙarfi donInjin Walda na Hannu na China da Injin Walda na Filastik na PE PPMuna bin ƙa'idar gudanarwa ta "Inganci ya fi kyau, Sabis ya fi kyau, Suna shine farko", kuma za mu ƙirƙiri da kuma raba nasara ga dukkan abokan ciniki da gaske. Muna maraba da ku da ku tuntube mu don ƙarin bayani kuma muna fatan yin aiki tare da ku.
| Yanayi | T631-B | T633-B | T635 |
| Matsakaici mai aiki | H2,N2 | ||
| Yanayin Yanayi. | -40℃~+60℃ | ||
| Matsayin matsin lamba na aiki | 35MPa | 70MPa | |
| Diamita mara iyaka | DN8 | DN12 | DN4 |
| Girman shigar iska | 9/16″-18 UNF | 7/8″-14 UNF | 9/16″-18 UNF |
| Girman fitar da iska | 7/16″-20 UNF | 9/16″-18 UNF | - |
| Haɗin layin sadarwa | - | - | Yana aiki tare da SAE J2799/ISO 8583 da sauran yarjejeniyoyi |
| Babban kayan aiki | 316L | 316L | Bakin Karfe 316L |
| Nauyin samfurin | 4.2kg | 4.9kg | 4.3kg |
Aikace-aikacen Na'urar Rarraba Hydrogen Hukumarmu ita ce mu yi wa masu siye da masu siye hidima da mafi kyawun inganci da kayan dijital masu ɗaukar hoto don Jigilar Kaya ta OEM Sdj3400 Mai Rarraba Hannunka/Mai Rarraba Takardar Roba/Mai Rarraba Hannunka/Mai Rarraba PP PE Injin Rarraba Kaya ta Roba, Yayin da muke amfani da ƙa'idar "mai dogaro da imani, abokin ciniki da farko", muna maraba da abokan ciniki su kira mu ko su aiko mana da imel don haɗin gwiwa.
OEM na Jigilar kayaInjin Walda na Hannu na China da Injin Walda na Filastik na PE PPMuna bin ƙa'idar gudanarwa ta "Inganci ya fi kyau, Sabis ya fi kyau, Suna shine farko", kuma za mu ƙirƙiri da kuma raba nasara ga dukkan abokan ciniki da gaske. Muna maraba da ku da ku tuntube mu don ƙarin bayani kuma muna fatan yin aiki tare da ku.
Amfani da makamashi yadda ya kamata don inganta muhallin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.