Inganci Mai Kyau Haɗakarwa da kuma sake cika kayan aikin fasaha na hydrogen Ma'aikata da Masana'anta | HQHP
jerin_5

Haɗaɗɗen samar da hydrogen da kuma cika kayan aiki masu wayo

  • Haɗaɗɗen samar da hydrogen da kuma cika kayan aiki masu wayo

Haɗaɗɗen samar da hydrogen da kuma cika kayan aiki masu wayo

Gabatarwar samfur

Haɗaɗɗen kayan aikin samar da hydrogen da kuma mai da mai na'urori masu wayo wani tsari ne mai ƙirƙira wanda ya haɗa ayyukan samar da hydrogen, tsarkakewa, matsewa, adanawa, da rarrabawa zuwa naúra ɗaya. Yana kawo sauyi ga tsarin tashar hydrogen na gargajiya wanda ya dogara da jigilar hydrogen ta waje ta hanyar ba da damar amfani da hydrogen a wurin, yana magance ƙalubale kamar yawan kuɗin ajiyar hydrogen da sufuri da kuma dogaro da manyan kayayyakin more rayuwa.

Gabatarwar samfur

Haɗaɗɗen kayan aikin samar da hydrogen da kuma mai da mai na'urori masu wayo wani tsari ne mai ƙirƙira wanda ya haɗa ayyukan samar da hydrogen, tsarkakewa, matsewa, adanawa, da rarrabawa zuwa naúra ɗaya. Yana kawo sauyi ga tsarin tashar hydrogen na gargajiya wanda ya dogara da jigilar hydrogen ta waje ta hanyar ba da damar amfani da hydrogen a wurin, yana magance ƙalubale kamar yawan kuɗin ajiyar hydrogen da sufuri da kuma dogaro da manyan kayayyakin more rayuwa.

Jerin Samfura

Ƙarfin Mai na Yau da Kullum

100 kg/d

200 kg/d

500 kg/d

Samar da Hydrogen

100 Nm3/h

200 Nm3/h

500 Nm3/h

Tsarin samar da hydrogen

Matsin fitarwa

≥1.5MPa

Cmatsin lambaStsarin

Matsakaicin Matsi na Shaye-shaye

52MPa

Matakai

na uku

Yawan Aiki na Yanzu

3000~6000 A/m2

Zafin Shaye-shaye (bayan sanyaya)

≤30℃

Zafin aiki

85 ~ 90℃

Tsarin Ajiyar Hydrogen

Matsakaicin Matsi na Ajiyar Hydrogen

52MPa

Ƙimar Inganta Makamashi ta Zaɓaɓɓu

I / II / III

Yawan Ruwa

11m³

Nau'i

na uku

Tsarkakakken sinadarin hydrogen

≥99.999%

Mai sake cikawaTsarin

Mai sake cikawaMatsi

35MPa

Mai sake cikawaGudu

≤7.2 kg/min

Siffofi

1. Yawan ajiyar hydrogen mai girma, zai iya kaiwa ga yawan hydrogen mai ruwa;
2. Ingancin adana hydrogen mai yawa da kuma yawan sakin hydrogen mai yawa, wanda ke tabbatar da aiki na dogon lokaci na ƙwayoyin mai masu ƙarfi;
3. Tsarkakakken sakin hydrogen, wanda ke tabbatar da tsawon rayuwar ƙwayoyin mai na hydrogen yadda ya kamata;
4. Ƙarancin matsin lamba a ajiya, ajiyar yanayi mai ƙarfi, da kuma kyakkyawan aminci;
5. Matsin cikawa yana da ƙasa, kuma ana iya amfani da tsarin samar da hydrogen kai tsaye don cike na'urar adana hydrogen mai ƙarfi ba tare da matsi ba;
6. Yawan amfani da makamashi yana da ƙasa, kuma ana iya amfani da zafin da ake fitarwa yayin samar da wutar lantarki ta hanyar amfani da na'urar samar da iskar hydrogen don samar da iskar hydrogen ga tsarin ajiyar iskar hydrogen mai ƙarfi;
7. Ƙarancin farashin na'urar adana hydrogen, tsawon lokacin da tsarin adana hydrogen mai ƙarfi ke ɗauka da kuma ƙimar da ta rage sosai;
8. Rage jari, ƙarancin kayan aiki don adana hydrogen da tsarin samar da kayayyaki, da kuma ƙarancin sawun ƙafa.

manufa

manufa

Ingantaccen amfani da makamashi don inganta muhallin ɗan adam

tuntuɓe mu

Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.

Yi bincike yanzu