
Ana amfani da shi a injin hydrogenation da tashar hydrogenation
Babban sassan na'urar rarraba iskar gas ta hydrogen da aka matsa sun haɗa da: ma'aunin kwararar ruwa don hydrogen, bututun mai na hydrogen, haɗin gwiwa na breakaway don hydrogen, da sauransu.
Daga cikinsu akwai ma'aunin kwararar iskar hydrogen mai yawa wanda ake amfani da shi wajen rarraba iskar hydrogen mai matsewa, kuma nau'in na'urar auna iskar hydrogen mai matsewa zai iya yin tasiri kai tsaye ga aikin na'urar auna iskar hydrogen mai matsewa.
Haɗin hydrogen mai cike da mai zai iya rufewa da sauri, wanda yake da aminci kuma abin dogaro.
● Ana iya amfani da shi bayan an sake haɗa shi da zarar an wargaza shi, wanda hakan ke rage farashin gyara.
Babban abin da muke mayar da hankali a kai shi ne gamsuwar abokin ciniki. Muna riƙe da daidaiton ƙwarewa, inganci, aminci da sabis don samar da OEM/ODM Cryogenic Ball Valve don Ruwa Mai Man Fetur na Gas Flanges End Lf2 Materials, Manufarmu ta ƙarshe ita ce "Don yin la'akari da mafi inganci, Don zama Mafi Kyau". Da fatan za a yi amfani da kuɗi don kiran mu idan kuna da wasu buƙatu.
Cimma burin abokin ciniki shine babban abin da muke mayar da hankali a kai. Muna riƙe da matakin ƙwarewa mai ɗorewa, kyakkyawan aiki, aminci da kuma hidima ga abokan cinikiBawul ɗin ƙwallon ƙafa na China mai ban mamaki da bawul ɗin ƙwallon ƙafaA matsayinmu na ƙwararren masana'anta, muna karɓar oda na musamman kuma za mu iya yin shi daidai da hotonku ko samfurin da aka ƙayyade. Babban burin kamfaninmu shine rayuwa mai gamsarwa ga duk abokan ciniki, da kuma kafa dangantaka ta kasuwanci ta dogon lokaci tare da masu siye da masu amfani a duk faɗin duniya.
| Yanayi | T135-B | T136 | T137 | T136-N | T137-N |
| Matsakaici mai aiki | H2 | ||||
| Yanayin Yanayi. | -40℃~+60℃ | ||||
| Max matsin lamba na aiki | 25MPa | 43.8MPa | |||
| Diamita mara iyaka | DN20 | DN8 | DN12 | DN8 | DN12 |
| Girman tashar jiragen ruwa | NPS 1″ -11.5 LH | Ƙarshen shiga: bututun 9/16 haɗin zare na CT; Ƙarshen dawowar iska: bututun 3/8 haɗin zare na CT | |||
| Babban kayan aiki | Bakin ƙarfe 316L | ||||
| Ƙarfin da ya karye | 600N~900N | 400N~600N | |||
Aikace-aikacen Na'urar Rarraba Hydrogen
Matsakaici na aiki: H2, N2. Cimma burin abokin ciniki shine babban abin da muke mayar da hankali a kai. Muna riƙe da matakin ƙwarewa mai ɗorewa, inganci, aminci da sabis don samar da OEM/ODM Cryogenic Ball Valve don Ruwa Mai Man Gas Flanges End Lf2 Materials, Manufarmu ta ƙarshe ita ce "Don la'akari da mafi inganci, Don zama Mafi Kyau". Da fatan za a yi amfani da kuɗi don kira tare da mu idan kuna da wasu sharuɗɗa.
Samar da OEM/ODMBawul ɗin ƙwallon ƙafa na China mai ban mamaki da bawul ɗin ƙwallon ƙafaA matsayinmu na ƙwararren masana'anta, muna karɓar oda na musamman kuma za mu iya yin shi daidai da hotonku ko samfurin da aka ƙayyade. Babban burin kamfaninmu shine rayuwa mai gamsarwa ga duk abokan ciniki, da kuma kafa dangantaka ta kasuwanci ta dogon lokaci tare da masu siye da masu amfani a duk faɗin duniya.
Amfani da makamashi yadda ya kamata don inganta muhallin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.