
Ana amfani da shi a injin hydrogenation da tashar hydrogenation
Bututun ruwa mai hana iskar hydrogen a cikin injin tsabtace ruwa mai tsafta wani bututu ne mai ƙarancin zafin jiki wanda aka ƙera musamman don jigilar hydrogen a cikin ruwa.
An ƙera muhimman abubuwan da ke cikinsa kamar shinge masu faɗi da yawa, haɗin gwiwa masu faɗaɗawa, masu shaye-shaye, da tallafin rufin cryogenic don biyan buƙatun amfani da ruwa mai hydrogen.
Mafi girman injin tsotsar ruwa fiye da bututun tsotsar ruwa na yau da kullun tare da ingantaccen aikin rufin zafi.
● Ƙaramin asarar ƙazanta, wanda ya dace da jigilar ruwa mai ƙarfi tare da ƙimar tattalin arziki mai girma.
● Ginanne mai haɗakar abubuwa da yawa, ingantaccen tasirin gyaran injin, da kuma tsawon rai na injin.
● Bututun ruwa mai hana iskar hydrogen shiga cikin injin zai iya cika buƙatun takardar shaidar samfura na DNV, CCS, ABS, da sauran ƙungiyoyin rarrabuwa.
Bayani dalla-dalla
-
≤2.5
-253
06Cr19Ni10
LH2, da sauransu.
Q/67969343-9.01
-
-0.1
Yanayin zafi na yanayi
06Cr19Ni10
LH2, da sauransu.
Q/67969343-9.01
Flange mai lebur, walda
Za a iya keɓance tsarin daban-daban
bisa ga buƙatun abokin ciniki
Muna ƙoƙari don yin kyau, muna yi wa abokan ciniki hidima, muna fatan zama ƙungiyar haɗin gwiwa mafi kyau kuma mai iko ga ma'aikata, masu kaya da abokan ciniki, muna cimma rabon ƙima da ci gaba da haɓakawa ga Mai Ba da Lamuni Mai Aminci Xingtai, Hebei, China Bakin Karfe Tushen Maƙalli na Amurka Nau'in Makogwaro, Muna bin falsafar kasuwanci ta 'abokin ciniki na farko, ci gaba', da gaske muna maraba da abokan ciniki daga gida da waje don yin aiki tare da mu don samar muku da mafi kyawun ayyuka!
Muna ƙoƙari don yin aiki tukuru, yi wa abokan ciniki hidima, muna fatan zama ƙungiyar haɗin gwiwa mafi kyau kuma babbar kamfani ga ma'aikata, masu samar da kayayyaki da abokan ciniki, muna cimma ƙimar da ake buƙata da kuma ci gaba da haɓaka suMatsa da Bututun ChinaMuna matukar maraba da damar yin kasuwanci da ku kuma muna jin daɗin haɗa ƙarin bayani game da samfuranmu. Inganci mai kyau, farashi mai kyau, isarwa akan lokaci da kuma ingantaccen sabis za a iya tabbatar da shi.
An ƙera bututun ruwa mai hana iskar hydrogen a cikin injin tsabtace iska musamman don jigilar hydrogen a cikin ruwa kuma yana taka muhimmiyar rawa wajen samarwa, adanawa, jigilar ruwa, cikawa, da kuma amfani da hydrogen a cikin ruwa.
Muna ƙoƙari don yin kyau, muna yi wa abokan ciniki hidima, muna fatan zama ƙungiyar haɗin gwiwa mafi kyau kuma mai iko ga ma'aikata, masu kaya da abokan ciniki, muna cimma rabon ƙima da ci gaba da haɓakawa ga Mai Ba da Lamuni Mai Aminci Xingtai, Hebei, China Bakin Karfe Tushen Maƙalli na Amurka Nau'in Makogwaro, Muna bin falsafar kasuwanci ta 'abokin ciniki na farko, ci gaba', da gaske muna maraba da abokan ciniki daga gida da waje don yin aiki tare da mu don samar muku da mafi kyawun ayyuka!
Mai Kaya Mai InganciMatsa da Bututun ChinaMuna matukar maraba da damar yin kasuwanci da ku kuma muna jin daɗin haɗa ƙarin bayani game da samfuranmu. Inganci mai kyau, farashi mai kyau, isarwa akan lokaci da kuma ingantaccen sabis za a iya tabbatar da shi.
Amfani da makamashi yadda ya kamata don inganta muhallin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.