
Ana amfani da shi a injin hydrogenation da tashar hydrogenation
Tankin ajiyar kayan masana'antu na cryogenic ya ƙunshi akwati na ciki, harsashi, tallafi, tsarin bututun sarrafawa, kayan rufe zafi da sauran abubuwan haɗin.
Tankin ajiya tsari ne mai matakai biyu, ana rataye kwantena na ciki a cikin harsashin waje ta hanyar na'urar tallafi, kuma sararin da ke tsakanin kwalin waje da kwantena na ciki ana kwashe shi kuma a cika shi da perlite don rufi (ko rufin da ke da rufin da yawa).
Hanyar rufewa: babban rufin injin mai matakai da yawa, rufin foda mai injin.
● Babban matsakaici: ruwa iskar oxygen (LO)2), ruwa nitrogen (LN2), ruwa argon (Lar)2), ethylene mai ruwa-ruwa (LC)2H4), da sauransu.
● An tsara tankin ajiya da tsarin bututu daban-daban kamar cika ruwa, fitar da ruwa, fitar da iska mai aminci, lura da matakin ruwa, matakin iskar gas, da sauransu, kuma an sanye shi da tsarin matsi da kansa da tsarin iskar gas mai fifiko, wanda zai iya sake cika matsin lamba ta atomatik lokacin da matsin ya yi ƙasa. Kuma lokacin da matsin ya yi yawa, zai iya fara tsarin iska mai fifiko ta atomatik don rage matsin lamba da amfani da iska.
● Tankin ajiyar kayan yana tsaye ne kawai, kuma an haɗa bututun a ƙasan kai, wanda ya dace da saukewa, fitar da iskar ruwa, lura da matakin ruwa, da sauransu.
● Akwai hanyoyin magance matsalolin da za su iya sa ido kan yanayin zafi, matsin lamba, matakin ruwa da kuma injin tsabtace iska a ainihin lokaci.
● Ana iya keɓance nau'ikan aikace-aikace iri-iri, tankunan ajiya, diamita na bututun mai, yanayin bututun mai, da sauransu bisa ga buƙatun mai amfani.
Mun kuduri aniyar bayar da tallafi mai sauƙi, mai adana lokaci, da kuma adana kuɗi ga masu amfani da shi a farashi mai araha don Tankin LNG/Tankin Cryogenic/Tankin LNG. Muna maraba da masu siye, ƙungiyoyin kasuwanci da abokan hulɗa daga dukkan sassan duniya don tuntuɓar mu da neman haɗin gwiwa don fa'idodi masu kyau na juna.
Mun himmatu wajen bayar da tallafi mai sauƙi, mai adana lokaci, da kuma adana kuɗi ga masu amfani don siyayya ɗaya.Tankin Lo2 na China da Tankin Ln2 na CryogenicSuna da kyakkyawan tsari da kuma tallatawa a duk faɗin duniya. Ba za a taɓa ɓace manyan ayyuka cikin ɗan lokaci ba, dole ne a gare ku da kanku masu inganci mai kyau. Tare da jagorancin ƙa'idar "Tsarin Hankali, Inganci, Haɗin kai da Kirkire-kirkire. Kamfanin yana ƙoƙari mai kyau don faɗaɗa kasuwancinsa na ƙasashen waje, haɓaka ƙungiyarsa, haɓaka shi da haɓaka girman fitar da kayayyaki. Muna da tabbacin cewa muna da kyakkyawan fata kuma za a rarraba mu a duk faɗin duniya a cikin shekaru masu zuwa.
| Samfura da Bayani dalla-dalla | Matsin lamba na aiki (MPa) | Girma (diamita X tsayi) | Bayani |
| CFL-4.5/0.8 | 0.8 | φ 2016*4760 | |
| CFL-4.5/1.05 | 1.05 | φ 2016*4760 | |
| CFL-4.5/1.2 | 1.2 | φ 2016*4760 | |
| CFL(W)-10/0.8 | 0.8 | φ2300X6550 _ | |
| CFL(W)-15/0.8 | 0.8 | φ2500X6950 _ | |
| CFL(W) -20/0.8 | 0.8 | φ2500X8570 _ | |
| CFL(W) -30/0.8 | 0.8 | φ2500X11650 | |
| CFL(W)-50/0.8 | 0.8 | φ3000X12700 | |
| CFL(W) -60/0.8 | 0.8 | φ3000X14400 | |
| CFL(W) -100/0.8 | 0.8 | φ3500X17500 | |
| CFL W) -150/0.8 | 0.8 | φ3720X21100 | |
| CFL(W)-10/1.6 | 1. 6 | φ2300X6550 | |
| CFL (W)-15/1.6 | 1. 6 | φ2500X6950 | |
| CFL (W)-20/1.6 | 1. 6 | φ2500X8570 | |
| CFL (W)-30/1.6 | 1.6 | φ2500X1 1650 _ | |
| CFL(W)-50/1.6 | 1.6 | φ3000X12700 _ | |
| CFL(W)-60/1.6 | 1.6 | φ3000X14400 _ | |
| CFL (W)-100/1.6 | 1.6 | φ3500X17500 _ | |
| CFL W) -150/1.6 | 1.6 | φ3720X21100 _ |
Tankin ajiya na ruwa mai tsafta na LCO (ƙarfin ajiya mai inganci)
| Samfura da Bayani dalla-dalla | Matsi na aiki (MPa) | Girma (diamita X tsayi) | Bayani |
| CFL(W)-10/2.16 | 2.16 | φ2300X6000 | |
| CFL (W)-15/2.16 | 2.16 | φ2300X7750 | |
| CFL (W)-20/2.16 | 2.16 | φ2500X8570 | |
| CFL (W)-30/2.16 | 2.16 | φ2500X11650 | |
| CFL (W)-50/2.16 | 2.16 | φ3000X12770 | |
| CFL (W)-100/2.16 | 2.16 | φ3500X17500 | |
| CFL (W)-150/2.16 | 2.16 | φ3720X21100 |
Ana amfani da tankunan ajiya na masana'antu masu amfani da iskar gas mai ƙarfi sosai a fannin samar da kayayyaki da kuma rayuwar yau da kullum don adana iskar gas mai ƙarfi. A halin yanzu, ana amfani da ita galibi a asibitoci daban-daban na larduna da ƙananan hukumomi, masana'antun ƙarfe, masana'antun samar da iskar gas, masana'antun kera, walda ta lantarki da sauran masana'antu.
Mun kuduri aniyar bayar da tallafi mai sauƙi, mai adana lokaci, da kuma adana kuɗi ga masu amfani da shi a farashi mai araha don Tankin LNG/Tankin Cryogenic/Tankin LNG. Muna maraba da masu siye, ƙungiyoyin kasuwanci da abokan hulɗa daga dukkan sassan duniya don tuntuɓar mu da neman haɗin gwiwa don fa'idodi masu kyau na juna.
Farashi mai dacewa donTankin Lo2 na China da Tankin Ln2 na CryogenicSuna da kyakkyawan tsari da kuma tallatawa a duk faɗin duniya. Ba za a taɓa ɓace manyan ayyuka cikin ɗan lokaci ba, dole ne a gare ku da kanku masu inganci mai kyau. Tare da jagorancin ƙa'idar "Tsarin Hankali, Inganci, Haɗin kai da Kirkire-kirkire. Kamfanin yana ƙoƙari mai kyau don faɗaɗa kasuwancinsa na ƙasashen waje, haɓaka ƙungiyarsa, haɓaka shi da haɓaka girman fitar da kayayyaki. Muna da tabbacin cewa muna da kyakkyawan fata kuma za a rarraba mu a duk faɗin duniya a cikin shekaru masu zuwa.
Amfani da makamashi yadda ya kamata don inganta muhallin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.