LNG sauke skid muhimmin tsari ne na tashar bunkering LNG.
Babban aikinsa shi ne sauke LNG daga tirelar LNG zuwa tankin ajiya, don cimma manufar cika tashar LNG. Babban kayan aikin sa sun haɗa da sauke skids, vacuum pump sump, famfo mai ruwa da ruwa, vaporizers da bututun ƙarfe.
Haɗe-haɗe sosai da ƙira gabaɗaya, ƙaramin sawun ƙafa, ƙarancin aikin shigarwa akan rukunin yanar gizon, da ƙaddamarwa cikin sauri.
● Ƙirar da aka yi da skid, mai sauƙi don jigilar kaya da canja wuri, tare da kyakkyawan motsi.
● Tsarin bututun aiki yana da gajere kuma lokacin sanyi kafin lokacin sanyi ya ɗan yi kaɗan.
● Hanyar saukewa yana da sassauƙa, kwarara yana da girma, saurin saukewa yana da sauri, kuma yana iya zama saukewa da kansa, ƙaddamar da famfo da haɗuwa tare.
● Duk kayan aikin lantarki da akwatunan tabbatar da fashewa a cikin skid suna ƙasa daidai da buƙatun ma'auni na ƙasa, kuma an shigar da majalisar kula da wutar lantarki da kanta a cikin wani yanki mai aminci, rage amfani da kayan aikin lantarki da ke hana fashewa da yin tsarin. mafi aminci.
● Haɗawa tare da tsarin sarrafawa ta atomatik na PLC, HMI dubawa da aiki mai dacewa.
Tare da ɗora Kwatancen haɗuwa da sabis na la'akari, yanzu an gane mu azaman mai siye mai aminci ga yawancin masu amfani da duniya don farashin da aka faɗi don Xgmg Ƙarshen Ƙarshen Dabarun Loader don Loading Aggregate, Ba mu daina haɓaka fasaha da inganci don taimakawa ci gaba da amfani da yanayin haɓaka wannan masana'antar kuma ku sadu da gamsuwar ku yadda ya kamata. Idan kuna sha'awar kayanmu, da fatan za a kira mu kyauta.
Tare da ɗorawa da haɗuwa da sabis na kulawa, yanzu an gane mu a matsayin amintaccen mai samar da kayayyaki ga yawancin masu amfani da duniya donLoader na Kayan Wuta na China don Masana'antar Toshewa da Mai ɗaukar kaya don Toshe Yin Shuka, Manufar mu shine "mutunci na farko, mafi kyawun inganci". Muna da kwarin gwiwa wajen samar muku da kyakkyawan sabis da ingantattun kayayyaki. Muna fata da gaske za mu iya kafa haɗin gwiwar kasuwanci tare da ku a nan gaba!
Samfura | HPQX jerin | Matsin aiki | ≤1.2MPa |
Girma (L×W×H) | 4000×3000×2610(mm) | Zazzabi ƙira | -196 ~ 55 ℃ |
Nauyi | 2500 kg | Jimlar iko | ≤15KW |
Saurin saukewa | ≤20m³/h | Ƙarfi | AC380V, AC220V, DC24V |
Matsakaici | LNG/LN2 | Surutu | ≤55dB |
ƙirar ƙira | 1.6MPa | Matsala lokacin aiki kyauta | ≥5000h |
Ana amfani da wannan samfurin azaman tsarin saukewa na tashar bunkering na LNG kuma ana amfani dashi gabaɗaya a cikin tsarin bunkering na tudu.
Idan tashar bunkering LNG na kan ruwa an tsara shi tare da tushen ciko na tirela na LNG, ana iya shigar da wannan samfurin a cikin yankin ƙasa don cike tashar ruwan kan ruwa LNG.
Tare da ɗora Kwatancen haɗuwa da sabis na la'akari, yanzu an gane mu azaman mai siye mai aminci ga yawancin masu amfani da duniya don farashin da aka faɗi don Xgmg Ƙarshen Ƙarshen Dabarun Loader don Loading Aggregate, Ba mu daina haɓaka fasaha da inganci don taimakawa ci gaba da amfani da yanayin haɓaka wannan masana'antar kuma ku sadu da gamsuwar ku yadda ya kamata. Idan kuna sha'awar kayanmu, da fatan za a kira mu kyauta.
Farashin da aka ambataLoader na Kayan Wuta na China don Masana'antar Toshewa da Mai ɗaukar kaya don Toshe Yin Shuka, Manufar mu shine "mutunci na farko, mafi kyawun inganci". Muna da kwarin gwiwa wajen samar muku da kyakkyawan sabis da ingantattun kayayyaki. Muna fata da gaske za mu iya kafa haɗin gwiwar kasuwanci tare da ku a nan gaba!
Kyakkyawan amfani da makamashi don inganta yanayin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa shi, masana'antar mu tana haɓaka samfuran ajin farko na duniya tare da bin ka'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a cikin masana'antu da amana mai mahimmanci tsakanin sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki.