
Ana amfani da shi a injin hydrogenation da tashar hydrogenation
An raba na'urar compressor ta hydrogen diaphragm zuwa matakai biyu na matsakaicin matsin lamba da ƙarancin matsin lamba, wanda shine tsarin ƙarfafawa a tsakiyar tashar hydrogenation. Skid ɗin ya ƙunshi na'urar compressor ta hydrogen diaphragm, tsarin bututu, tsarin sanyaya da tsarin lantarki, kuma ana iya sanye shi da cikakken sashin lafiya na zagayowar rayuwa, wanda galibi yana ba da wutar lantarki don cike hydrogen, isar da shi, cikawa da matsewa.
Tsarin ciki na Hou Ding hydrogen diaphragm compressor skid yana da ma'ana, ƙarancin girgiza, kayan aiki, tsarin tsakiya na bawul ɗin bututun aiki, babban sararin aiki, mai sauƙin dubawa da kulawa. Matsewar tana ɗaukar tsarin aikin injiniya da lantarki mai girma, kyakkyawan matsewa, babban tsarkin hydrogen da aka matse. Tsarin saman membrane mai lanƙwasa, inganci mafi girma 20% fiye da samfuran makamancin haka, ƙarancin amfani da makamashi, zai iya adana kuzari 15-30KW a kowace awa.
An tsara babban tsarin zagayawa don bututun ya cimma zagayawa na ciki na compressor skip da rage yawan farawa da tsayawa na compressor. A lokaci guda, daidaitawa ta atomatik tare da bawul ɗin bin diaphragm, tsawon rai na sabis. Tsarin lantarki yana amfani da dabarar sarrafa farawa-tsayawa sau ɗaya, tare da aikin farawa-tsayawa mai sauƙi, zai iya cimma matakin hankali mara kulawa. Ta amfani da fasahohin kariya da yawa kamar tsarin gudanarwa mai hankali da na'urar gano aminci, yana da fa'idodin gargaɗin gazawar kayan aiki da kula da lafiya na tsawon rai, tare da aminci mafi girma.
Samfurin Hou Ding mai inganci yana duba masana'anta, kowace na'urar compressor ta hydrogen diaphragm tana tsallake kayan aikin helium, matsin lamba, zafin jiki, ƙaura, zubewa da sauran ayyuka, samfurin yana da girma kuma abin dogaro, kyakkyawan aiki, ƙarancin gazawar aiki. Ya dace da yanayi daban-daban na aiki kuma yana iya aiki da cikakken kaya na dogon lokaci. An yi amfani da shi sosai a tashoshin hydrogenation da yawa da tashoshin caji na hydrogen a China tare da kyakkyawan aiki da aiki mai kyau. Samfuri ne mafi sayarwa a kasuwar hydrogen ta cikin gida.
Ana amfani da na'urar compressor ta Diaphragm sosai a masana'antar hydrogen, ɗaya ita ce kyakkyawan aikin watsa zafi, wanda ya dace da amfani da babban rabon matsi, matsakaicin zai iya kaiwa 1:20, yana da sauƙin cimma babban matsin lamba; Na biyu, aikin rufewa yana da kyau, babu ɓuɓɓuga, ya dace da matsi na iskar gas mai haɗari; Na uku, ba ya gurɓata hanyar matsi, kuma ya dace da matsi na iskar gas mai tsafta.
A kan wannan tushen, Hou ding ya gudanar da kirkire-kirkire da ingantawa, Houding hydrogen diaphragm compressor shima yana da halaye masu zuwa:
● Kwanciyar aiki na dogon lokaci: Ya dace musamman ga tashar uwa da kuma tashar da ke da yawan sinadarin hydrogenation. Yana iya aiki a cikakken lokaci na dogon lokaci. Aiki na dogon lokaci ya fi dacewa da rayuwar diaphragm compressor diaphragm.
● Ingantaccen aiki mai yawa: Tsarin saman membrane na musamman yana inganta inganci da kashi 20%, kuma yana rage yawan amfani da makamashi da kashi 15-30kW / h idan aka kwatanta da samfuran makamancin haka. A ƙarƙashin yanayin matsi iri ɗaya, ƙarfin zaɓin motar yana da ƙasa, kuma farashin yana da ƙasa.
● Ƙarancin kuɗin kulawa: tsari mai sauƙi, ƙarancin sassa masu sakawa, galibi diaphragm, ƙarancin kuɗin kulawa, tsawon rayuwar diaphragm.
● Babban hankali: Ta amfani da dabarar sarrafa farawa da tsayawa ɗaya, ana iya zama ba tare da kulawa ba, rage ƙarfin aiki, da kuma saita tasha mai sauƙi, don tsawaita rayuwar damfara. Tunani mai ginawa, nazarin manyan bayanai, nazarin ɗabi'u, gudanar da laburare a ainihin lokaci da sauran ayyukan dabaru masu alaƙa, bisa ga yanayin kulawa da bayanai, yanke hukunci mai zaman kansa, gargaɗin kurakurai, gano lahani, gyara dannawa ɗaya, gudanar da zagayowar rayuwa ta kayan aiki da sauran ayyuka, don cimma nasarar sarrafa kayan aiki mai hankali. Kuma yana iya cimma babban tsaro.
Muna ɗaukar "mai sauƙin amfani ga abokan ciniki, mai da hankali kan inganci, mai haɗaka, mai ƙirƙira" a matsayin manufofinmu. "Gaskiya da gaskiya" shine tsarin gudanarwarmu da ya dace da ƙwararrun China Gl-140/6-200 High Pressure HCl Hydrogen Chloride Oil Free Compressor Harmful Gas Diaphragm Compressor, samfuranmu da mafita suna da kyakkyawan matsayi daga ko'ina cikin duniya a matsayin farashin siyarwa mafi gasa da kuma mafi kyawun fa'idarmu ga masu samar da bayan siyarwa ga abokan ciniki".
Muna ɗaukar "mai sauƙin kai ga abokan ciniki, mai da hankali kan inganci, mai haɗaka, mai ƙirƙira" a matsayin manufofinmu. "Gaskiya da gaskiya" shine tsarin gudanarwarmu da ya dace da muMadatsar Iskar Gas ta HCl da Diaphragm ta ChinaMuna maraba da ku da ziyartar kamfaninmu da masana'antarmu. Haka kuma yana da sauƙi a ziyarci gidan yanar gizon mu. Ƙungiyar tallace-tallace tamu za ta ba ku mafi kyawun sabis. Idan kuna buƙatar ƙarin bayani, da fatan za ku iya tuntuɓar mu ta Imel ko waya. Muna fatan gaske za mu kafa kyakkyawar alaƙar kasuwanci da ku ta dogon lokaci ta wannan dama, bisa ga daidaito, fa'ida ta juna daga yanzu zuwa nan gaba.
| Teburin zaɓin matsewar diaphragm | ||||||||
| A'A. | Samfuri | Gudun girma | Matsin shiga | Matsi daga fitarwa | Ƙarfin mota | Girman iyaka | Nauyi | Sharhi |
| Nm³/h | MPa(G) | MPa(G) | KW | L*W*H mm | kg | Ciko mai ƙarancin matsin lamba | ||
| 1 | HDQN-GD5-500/6-210 | 500 | 0.6 | 21 | 110 | 4300*3200*2200 | 14000 | Ciko mai ƙarancin matsin lamba |
| 2 | HDQN-GD5-750/6-210 | 750 | 0.6 | 21 | 160 | 4300*3200*2200 | 16000 | Ciko mai ƙarancin matsin lamba |
| 3 | HDQN-GD4-500/15-210 | 500 | 1.5 | 21 | 75 | 4000*3000*2000 | 12000 | Ciko mai ƙarancin matsin lamba |
| 4 | HDQN-GD5-750/15-210 | 750 | 1.5 | 21 | 110 | 4300*3200*2200 | 14000 | Ciko mai ƙarancin matsin lamba |
| 5 | HDQN-GD5-1000/15-210 | 1000 | 1.5 | 21 | 160 | 4300*3200*2200 | 16000 | Ciko mai ƙarancin matsin lamba |
| 6 | HDQN-GD5-1100/17-210 | 1100 | 1.7 | 21 | 160 | 4300*3200*2200 | 16000 | Ciko mai ƙarancin matsin lamba |
| 7 | HDQN-GD4-500/20-210 | 500 | 2 | 21 | 75 | 4000*3000*2000 | 12000 | Ciko mai ƙarancin matsin lamba |
| 8 | HDQN-GD5-750/20-210 | 750 | 2 | 21 | 132 | 4300*3200*2200 | 15000 | Ciko mai ƙarancin matsin lamba |
| 9 | HDQN-GD5-1000/20-210 | 1000 | 2 | 21 | 160 | 4700*3500*2200 | 18000 | Ciko mai ƙarancin matsin lamba |
| 10 | HDQN-GD5-1250/20-210 | 1250 | 2 | 21 | 160 | 4700*3500*2200 | 18000 | Ciko mai ƙarancin matsin lamba |
| 11 | HDQN-GP3-375/60-210 | 375 | 1.5~10 | 21 | 30 | 3500*2500*2600 | 8000 | Maido da sinadarin hydrogen da ya rage |
| 12 | HDQN-GL2-150/60-210 | 150 | 1.5~10 | 21 | 18.5 | 2540*1600*2600 | 2800 | Maido da sinadarin hydrogen da ya rage |
| 13 | HDQN-GZ2-75/60-210 | 75 | 1.5~10 | 21 | 11 | 2540*1600*2600 | 2500 | Maido da sinadarin hydrogen da ya rage |
| 14 | HDQN-GD3-920/135-450 | 920 | 5~20 | 45 | 55 | 5800*2440*2890 | 11000 | Hydrogenation mai matsakaicin matsin lamba |
| 15 | HDQN-GP3-460/135-450 | 460 | 5~20 | 45 | 30 | 5000*2440*2890 | 10000 | Hydrogenation mai matsakaicin matsin lamba |
| 16 | HDQN-GL2-200/125-450 | 200 | 5~20 | 45 | 18.5 | 4040*1540*2890 | 5500 | Hydrogenation mai matsakaicin matsin lamba |
| 17 | HDQN-GZ2-100/125-450 | 100 | 5~20 | 45 | 11 | 4040*1540*2890 | 5000 | Hydrogenation mai matsakaicin matsin lamba |
| 18 | HDQN-GD3-240/150-900- | 240 | 10~20 | 90 | 45 | 4300*2500*2600 | 8500 | Haidon ruwa mai ƙarfi |
| 19 | HDQN-GP3-120/150-900 | 120 | 10~20 | 90 | 30 | 3500*2500*2600 | 7500 | Haidon ruwa mai ƙarfi |
| 20 | HDQN-GP3-400/400-900 | 400 | 35~45 | 90 | 30 | 3500*2500*2600 | 7500 | Haidon ruwa mai ƙarfi |
| 21 | HDQN-GL1-5/6-200 | 5 | 0.6 | 20 | 3 | 1350*600*950 | 520 | Matsewar tsari |
| 22 | HDQN-GZ1-70/30-35 | 70 | 3 | 3.5 | 4 | 1100*600*950 | 420 | Matsewar tsari |
| 23 | HDQN-GL2-40/4-160 | 40 | 0.4 | 16 | 11 | 1700*850*1150 | 1050 | Matsewar tsari |
| 24 | HDQN-GZ2-12/160-1000 | 12 | 16 | 100 | 5.5 | 1400*850*1150 | 700 | Matsewar tsari |
| 25 | HDQN-GD3-220/6-200 | 220 | 0.6 | 20 | 55 | 4300*2500*2600 | 8500 | Matsewar tsari |
| 26 | HDQN-GL3-180/12-160 | 180 | 1.2 | 16 | 37 | 2800*1600*2000 | 4200 | Matsewar tsari |
| 27 | HDQN-GD4-800/12-40 | 800 | 1.2 | 4 | 75 | 3800*2600*1800 | 9200 | Matsewar tsari |
| 28 | HDQN-GD4-240/16-300 | 240 | 1.6 | 30 | 55 | 3800*2600*1800 | 8500 | Matsewar tsari |
| 29 | HDQN-GD5-2900/45-120 | 2900 | 4.5 | 12 | 160 | 4000*2900*2450 | 16000 | Matsewar tsari |
| 30 | HDQN-GD5-4500/185-190 | 4500 | 18.5 | 19 | 45 | 3800*2600*2500 | 15000 | Matsewar tsari |
| 31 | An keɓance | / | / | / | / | / | / | |
Tsarin matsewar hydrogen diaphragm na Hou Ding a buɗe, a rufe kuma a rufe nau'ikan siffofi guda uku, waɗanda suka dace da tashar samar da hydrogen mai hydrogenated, tashar (matsewar wutar lantarki mai matsakaici), matsayin uwa mai hydrogenation, tashar samar da hydrogen (matsewar matsin lamba mai ƙarancin ƙarfi), masana'antar mai, iskar gas ta masana'antu (matsewar tsari ta musamman), tashoshin cika hydrogen na ruwa (BOG, matsewar sake amfani da su) kamar yanayi na cikin gida da waje daban-daban.









Muna ɗaukar "mai sauƙin amfani ga abokan ciniki, mai da hankali kan inganci, mai haɗaka, mai ƙirƙira" a matsayin manufofinmu. "Gaskiya da gaskiya" shine tsarin gudanarwarmu da ya dace da ƙwararrun China Gl-140/6-200 High Pressure HCl Hydrogen Chloride Oil Free Compressor Harmful Gas Diaphragm Compressor, samfuranmu da mafita suna da kyakkyawan matsayi daga ko'ina cikin duniya a matsayin farashin siyarwa mafi gasa da kuma mafi kyawun fa'idarmu ga masu samar da bayan siyarwa ga abokan ciniki".
Ƙwararrun ƙasar SinMadatsar Iskar Gas ta HCl da Diaphragm ta ChinaMuna maraba da ku da ziyartar kamfaninmu da masana'antarmu. Haka kuma yana da sauƙi a ziyarci gidan yanar gizon mu. Ƙungiyar tallace-tallace tamu za ta ba ku mafi kyawun sabis. Idan kuna buƙatar ƙarin bayani, da fatan za ku iya tuntuɓar mu ta Imel ko waya. Muna fatan gaske za mu kafa kyakkyawar alaƙar kasuwanci da ku ta dogon lokaci ta wannan dama, bisa ga daidaito, fa'ida ta juna daga yanzu zuwa nan gaba.
Amfani da makamashi yadda ya kamata don inganta muhallin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.