Babban sassa na CNG gas dispenser sun hada da: CNG mass flowmeter, breaking valve, solenoid valve, check valve, da dai sauransu. Daga cikin abin da CNG mass flowmeter shine ainihin ɓangaren CNG gas dispenser kuma nau'in zaɓi na ma'auni na iya yin tasiri kai tsaye ga aikin. Mai ba da iskar gas CNG.
Za a iya fitar da sinadarin Valve ta hanyar ƙarfin lantarki da aka samar ta hanyar solenoid coil don cimma buɗaɗɗen bawul da rufewa, ta yadda za a buɗe ko yanke matsakaicin shiga. Ta wannan hanyar, ana samun sarrafa sarrafa kansa ta hanyar cika iskar gas.
Bawul ɗin solenoid na iya sarrafa aikin cika gas ta atomatik, amintacce kuma amintacce.
● Mafi dacewa da yanayin aiki mai rikitarwa na matsakaicin gida, wanda ya ƙunshi ƙarin mai da ruwa. Tsayayyen aiki.
Ƙayyadaddun bayanai
T502; T504
25MPa
DN10; DN20
-40℃~+55℃
G3/8"; G1"
Ex mb II T4 Gb
Ƙirƙirar ƙima, inganci mai kyau da dogaro sune ainihin ƙimar kasuwancin mu. Wadannan ka'idodin a yau fiye da kowane lokaci sun zama tushen nasararmu a matsayin ƙungiyar tsakiya mai aiki na kasa da kasa don Rangwame CNG Safety Valve don CNG Filling, Kamfaninmu ya dage kan ƙirƙira don haɓaka ci gaban ci gaban kamfani, kuma ya sa mu zama babban gida. - masu samar da inganci.
Ƙirƙirar ƙima, inganci mai kyau da dogaro sune ainihin ƙimar kasuwancin mu. Waɗannan ƙa'idodin a yau fiye da kowane lokaci suna samar da tushen nasarar mu a matsayin ƙungiyar matsakaicin girman aiki na duniya donSassan Rarraba CNG na China da Sassan Rarraba Lgv, Da yake saman mafita na mu factory, mu mafita jerin da aka gwada da kuma lashe mu gogaggen ikon certifications. Don ƙarin sigogi da bayanan lissafin abubuwa, tabbatar da danna maɓallin don samun ƙarin bayani.
CNG Dispenser Application
Ƙirƙirar ƙima, inganci mai kyau da dogaro sune ainihin ƙimar kasuwancin mu. Wadannan ka'idodin a yau fiye da kowane lokaci sun zama tushen nasararmu a matsayin ƙungiyar tsakiya mai aiki na kasa da kasa don Rangwame CNG Safety Valve don CNG Filling, Kamfaninmu ya dage kan ƙirƙira don haɓaka ci gaban ci gaban kamfani, kuma ya sa mu zama babban gida. - masu samar da inganci.
Rangwamen kuɗi na yau da kullunSassan Rarraba CNG na China da Sassan Rarraba Lgv, Da yake saman mafita na mu factory, mu mafita jerin da aka gwada da kuma lashe mu gogaggen ikon certifications. Don ƙarin sigogi da bayanan lissafin abubuwa, tabbatar da danna maɓallin don samun ƙarin bayani.
Kyakkyawan amfani da makamashi don inganta yanayin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa shi, masana'antar mu tana haɓaka samfuran ajin farko na duniya tare da bin ka'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a cikin masana'antu da amana mai mahimmanci tsakanin sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki.