
Ana amfani da shi a injin hydrogenation da tashar hydrogenation
Na'urar cika LNG mai kwantena mara kulawa ta rungumi tsarin zamani, tsarin gudanarwa mai kyau da kuma tsarin samarwa mai wayo. A lokaci guda, samfurin yana da halaye na kyakkyawan kamanni, aiki mai dorewa, inganci mai inganci da kuma ingantaccen cikawa.
Kayayyakin sun ƙunshi ɗakin sarrafa gobara, tankin ajiya na injin, famfon injin tsabtace iska mai ƙarfi, vaporizer, bawul ɗin injin tsabtace iska, firikwensin matsi, firikwensin zafin jiki, na'urar binciken iskar gas, maɓallin dakatar da gaggawa, injin allura da tsarin bututun iska.
Shigarwa a wurin yana da sauri, aiki mai sauri, yana da sauƙin haɗawa, a shirye yake don ƙaura.
● Tsarin gini mai tsawon ƙafa 45 na kwantena tare da tankunan ajiya da aka haɗa, famfo, injunan allurar rigakafi, da jigilar kaya ta haɗin gwiwa.
● Tare da cikewar LNG, sauke kaya, daidaita matsin lamba, sakin lafiya da sauran ayyuka.
● Tsarin gudanar da inganci mai kyau, ingantaccen ingancin samfura, tsawon rai na sabis.
● Tsarin sarrafawa mai haɗaka wanda ba a kula da shi ba, BPCS mai zaman kansa da SIS.
● Tsarin sa ido na bidiyo mai haɗaka (CCTV) tare da aikin tunatarwa ta SMS.
● Mai canza mita na musamman, daidaita matsin lamba ta atomatik na cikawa, adana kuzari, rage fitar da hayakin carbon.
● Amfani da bututun ƙarfe mai tsawon ƙafa biyu mai tsayi, ɗan gajeren lokacin sanyaya kafin a fara sanyaya, da saurin cikawa cikin sauri.
● Matsakaicin girman famfon injin tsotsar ruwa mai lita 85, wanda ya dace da famfon ruwa mai shiga cikin ruwa na duniya.
● An sanye shi da carburetor mai matsin lamba da kuma vaporizer na EAG, ingantaccen amfani da iskar gas.
● Saita matsin lamba na musamman na shigarwa na allunan kayan aiki, matakin ruwa, zafin jiki da sauran kayan aiki.
● Tsarin sanyaya ruwa na nitrogen (LIN) da tsarin jikewa a layi (SOF) suna samuwa.
● Yanayin samar da layin haɗuwa mai daidaito, fitarwa ta shekara-shekara > saiti 100.
● Ka cika buƙatun CE, ka sami takaddun shaida na ATEX, MD, PED, MID da sauran su.
Abin da muke yi koyaushe yana da alaƙa da ƙa'idarmu "Da farko abokin ciniki, da farko, da himma kan marufin abinci da kariyar muhalli ga OEM/ODM China Liquid Oxygen Nitrogen Argon Gas Silinda Cika Turaren Fetur Famfunan Cryogenic LNG Famfunan LNG Lcng Container-Type Skid Fueling Station, Muna da sha'awar yin aiki tare da masu amfani a ko'ina cikin duniya. Mun yi imanin za mu gamsar da ku. Muna kuma maraba da masu siye da su je ƙungiyarmu su sayi kayayyakinmu.
Abin da muke yi koyaushe yana da alaƙa da ƙa'idodinmu "Da farko abokin ciniki, Amincewa da farko, sadaukar da kai ga marufin abinci da kare muhalli donTashar Cika Famfon LNG da Tashar Cika LNG ta ChinaA matsayin hanyar amfani da albarkatun da ke faɗaɗa bayanai da bayanai a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna maraba da masu saye daga ko'ina a yanar gizo da kuma a layi. Duk da ingantattun kayayyaki da muke bayarwa, ƙungiyar ƙwararrunmu tana ba da sabis na shawarwari masu inganci da gamsarwa. Jerin mafita da sigogi masu zurfi da duk wani bayani za a aiko muku da shi akan lokaci don tambayoyin. Don haka tabbatar kun tuntube mu ta hanyar aiko mana da imel ko tuntuɓar mu idan kuna da wata damuwa game da kamfaninmu. Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga gidan yanar gizon mu kuma ku zo kamfaninmu. ko kuma binciken filin mafita. Muna da tabbacin cewa muna shirin raba sakamako tare da gina kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan hulɗarmu a wannan kasuwa. Muna fatan tambayoyinku.
| Lambar Serial | Aiki | Sigogi/ƙayyade-ƙayyade |
| 1 | Girman tanki | mita 30 na cubic |
| 2 | Jimlar ƙarfi | ≤ 22 kW |
| 3 | Canjin zane | ≥ mita 203/h |
| 4 | Tushen wutan lantarki | 3P/400V/50HZ |
| 5 | Nauyin na'urar | 22000 kg |
| 6 | Matsi na aiki/matsin ƙira | 1.6/1.92 MPa |
| 7 | Zafin aiki/zafin zane | -162/-196°C |
| 8 | Alamun da ke hana fashewa | Ex de ib mb II.B T4 Gb |
| 9 | Girman | 13716×2438 ×2896 mm |
Ana amfani da wannan samfurin a cikin tashar cika LNG mara kulawa, ƙarfin cika LNG kowace rana na mita 30.3/d.
Abin da muke yi koyaushe yana da alaƙa da ƙa'idarmu "Da farko abokin ciniki, da farko, da himma kan marufin abinci da kariyar muhalli ga OEM/ODM China Liquid Oxygen Nitrogen Argon Gas Silinda Cika Turaren Fetur Famfunan Cryogenic LNG Famfunan LNG Lcng Container-Type Skid Fueling Station, Muna da sha'awar yin aiki tare da masu amfani a ko'ina cikin duniya. Mun yi imanin za mu gamsar da ku. Muna kuma maraba da masu siye da su je ƙungiyarmu su sayi kayayyakinmu.
OEM/ODM a ChinaTashar Cika Famfon LNG da Tashar Cika LNG ta ChinaA matsayin hanyar amfani da albarkatun da ke faɗaɗa bayanai da bayanai a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna maraba da masu saye daga ko'ina a yanar gizo da kuma a layi. Duk da ingantattun kayayyaki da muke bayarwa, ƙungiyar ƙwararrunmu tana ba da sabis na shawarwari masu inganci da gamsarwa. Jerin mafita da sigogi masu zurfi da duk wani bayani za a aiko muku da shi akan lokaci don tambayoyin. Don haka tabbatar kun tuntube mu ta hanyar aiko mana da imel ko tuntuɓar mu idan kuna da wata damuwa game da kamfaninmu. Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga gidan yanar gizon mu kuma ku zo kamfaninmu. ko kuma binciken filin mafita. Muna da tabbacin cewa muna shirin raba sakamako tare da gina kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan hulɗarmu a wannan kasuwa. Muna fatan tambayoyinku.
Amfani da makamashi yadda ya kamata don inganta muhallin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.