
Ana amfani da shi a injin hydrogenation da tashar hydrogenation
Juya maƙallin don haɗa maƙallin abin hawa. Ana tilasta wa abubuwan bawul ɗin duba da ke cikin bututun mai da maƙallin su buɗe da ƙarfi daga juna, ta wannan hanyar, hanyar mai a buɗe take.
Idan aka cire bututun mai, abubuwan bawul a cikin bututun mai da kuma wurin ajiyar za su koma matsayinsu na asali a ƙarƙashin matsin lamba na matsakaici da bazara, don tabbatar da cewa an sanya cikakken hatimi a wurin kuma babu wani ɓuya. Fasaha mai ƙarfi ta adana makamashi; Tsarin kulle tsaro; Fasaha ta rufin injin mallaka.
Tsarin muƙamuƙi uku (ana iya buɗe muƙamuƙi da ƙarfi), wanda zai iya guje wa daskarewar bazara da kuma rage nauyi yadda ya kamata.
● Gano bututun ciki, inganta kwanciyar hankali da amincin jikin bututun mai mai.
● An samar da tsarin kullewa na tsaro, wanda ke inganta aikin tsaro.
● Babu tsarin ɗaure sanduna, wanda ke sauƙaƙa shigarwa da kulawa.
● Zoben ajiyar makamashi mai inganci, wanda ke guje wa zubewa yayin cikawa.
● Zoben rufewa mai ƙarfi don guje wa zubewa yayin cikawa.
Bayani dalla-dalla
Bututun Cire Mai
ALGC25G; T605-B
1.6 MPa
3.5 MPa
Lita 190/min
Zoben hatimin ajiya na bazara
M36X2
Bakin karfe 304, gami da aluminum
Wurin Ajiye Abinci
T602
1.6 MPa
3.5 MPa
Lita 190/min
Makamashin bazara, zoben hatimin ajiya
M42X2
304 bakin karfe
Tare da haɗin gwiwarmu mai wadata da ayyukanmu masu kyau, yanzu an san mu da kamfanin samar da kayayyaki masu aminci ga yawancin abokan ciniki na duniya don na'urar samar da man fetur ta Sanki ta musamman tare da bututu takwas tare da katin IC. A halin yanzu, muna neman ƙarin haɗin gwiwa da abokan ciniki na ƙasashen waje waɗanda aka ƙayyade bisa ga fa'idodin juna. Da fatan za a tuntuɓi mu don ƙarin bayani.
Tare da haɗin gwiwarmu mai wadata da ayyukanmu masu la'akari, yanzu an karrama mu da mai bada sabis mai aminci ga yawancin abokan ciniki na duniyaNa'urar Rarraba Man Fetur da Kayayyakin Rarraba Man Fetur ta ChinaTun lokacin da muka kafa kamfaninmu, muna ci gaba da inganta kayayyakinmu da mafita da kuma hidimar abokan ciniki. Mun sami damar samar muku da nau'ikan kayan gashi masu inganci iri-iri a farashi mai rahusa. Haka kuma za mu iya samar da kayan gashi daban-daban bisa ga samfuranku. Muna dagewa kan inganci mai kyau da farashi mai ma'ana. Banda wannan, muna samar da mafi kyawun sabis na OEM. Muna maraba da odar OEM da abokan ciniki a duk faɗin duniya don yin aiki tare da mu don ci gaban juna a nan gaba.
Aikace-aikacen Na'urar Rarraba LNG
Tare da haɗin gwiwarmu mai wadata da ayyukanmu masu kyau, yanzu an san mu da kamfanin samar da kayayyaki masu aminci ga yawancin abokan ciniki na duniya don na'urar samar da man fetur ta Sanki ta musamman tare da bututu takwas tare da katin IC. A halin yanzu, muna neman ƙarin haɗin gwiwa da abokan ciniki na ƙasashen waje waɗanda aka ƙayyade bisa ga fa'idodin juna. Da fatan za a tuntuɓi mu don ƙarin bayani.
An keɓance OEMNa'urar Rarraba Man Fetur da Kayayyakin Rarraba Man Fetur ta ChinaTun lokacin da muka kafa kamfaninmu, muna ci gaba da inganta kayayyakinmu da mafita da kuma hidimar abokan ciniki. Mun sami damar samar muku da nau'ikan kayan gashi masu inganci iri-iri a farashi mai rahusa. Haka kuma za mu iya samar da kayan gashi daban-daban bisa ga samfuranku. Muna dagewa kan inganci mai kyau da farashi mai ma'ana. Banda wannan, muna samar da mafi kyawun sabis na OEM. Muna maraba da odar OEM da abokan ciniki a duk faɗin duniya don yin aiki tare da mu don ci gaban juna a nan gaba.
Amfani da makamashi yadda ya kamata don inganta muhallin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.