Masana'anta da Masana'antar Nitrogen Panel Mai Inganci | HQHP
jerin_5

Na'urar Nitrogen

  • Na'urar Nitrogen

Na'urar Nitrogen

Gabatarwar samfur

Allon Nitrogen galibi na'ura ce mai tsaftace nitrogen da iskar kayan aiki wadda ta ƙunshi bawul mai daidaita matsin lamba, bawul mai duba, bawul mai aminci, bawul mai ƙwallon hannu, bututu da sauran bawul ɗin bututu. Bayan nitrogen ya shiga cikin allon, ana rarraba shi zuwa wasu kayan aikin da ke amfani da iskar gas ta hanyar bututu, bawul ɗin ƙwallon hannu, bawul ɗin daidaita matsin lamba, bawul ɗin duba, da kayan haɗin bututu, kuma ana gano matsin lambar a ainihin lokacin yayin tsarin daidaita matsin lamba don tabbatar da cewa ana gudanar da daidaita matsin lamba yadda ya kamata.

Gabatarwar samfur

Allon Nitrogen galibi na'ura ce mai tsaftace nitrogen da iskar kayan aiki wadda ta ƙunshi bawul mai daidaita matsin lamba, bawul mai duba, bawul mai aminci, bawul mai ƙwallon hannu, bututu da sauran bawul ɗin bututu. Bayan nitrogen ya shiga cikin allon, ana rarraba shi zuwa wasu kayan aikin da ke amfani da iskar gas ta hanyar bututu, bawul ɗin ƙwallon hannu, bawul ɗin daidaita matsin lamba, bawul ɗin duba, da kayan haɗin bututu, kuma ana gano matsin lambar a ainihin lokacin yayin tsarin daidaita matsin lamba don tabbatar da cewa ana gudanar da daidaita matsin lamba yadda ya kamata.

Fasallolin Samfura

a. Sauƙin shigarwa da ƙaramin girma;
b. Matsi mai ƙarfi na iska;
c. Taimaka wa hanyoyin samun damar nitrogen guda biyu, da kuma daidaita ƙarfin lantarki ta hanyoyi biyu.

Bayani dalla-dalla

A'A. Sigogi Ƙayyadewa
1 Matsakaici mai dacewa Babban sinadarin nitrogen mai matsin lamba
2 matsin lamba na fita 4~8 mashaya
3 Tushen wutan lantarki DC 24V
4 Ƙarfi 15W
5 Yanayin zafi na yanayi -40℃~+50℃
6 Girman (L*W*H) 650*350*1220mm
7 Nauyi ≈150kg
manufa

manufa

Ingantaccen amfani da makamashi don inganta muhallin ɗan adam

tuntuɓe mu

Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.

Yi bincike yanzu