
Tsarin Samar da Gas na Marine LNG an ƙera shi musamman don tasoshin LNG da ke da kuzari kuma yana aiki azaman hanyar haɗin kai don sarrafa wadatar iskar gas. Yana ba da damar cikakkun ayyuka ciki har da samar da iskar gas ta atomatik da na hannu, bunkering da ayyukan sake cikawa, tare da cikakkiyar kulawar aminci da damar kariya. Tsarin ya ƙunshi manyan abubuwa guda uku: Ma'aikatar Kula da Gas ɗin Mai, Kwamitin Kula da Bunkering, da Cibiyar Kula da Dakin Injin.
Yin amfani da ingantaccen tsarin gine-gine na 1oo2 (ɗaya-da-biyu), sarrafawa, sa ido, da tsarin kariyar aminci suna aiki da kansu. An ba da fifikon tsarin kariyar aminci akan sarrafawa da ayyukan sa ido, yana tabbatar da iyakar tsaro na aiki.
Gine-ginen sarrafawa da aka rarraba yana tabbatar da cewa gazawar kowane tsarin ƙasa ɗaya ba ya yin lahani ga aikin sauran tsarin. Sadarwa tsakanin abubuwan da aka rarraba suna amfani da hanyar sadarwar bas ta CAN mai sau biyu, tana ba da kwanciyar hankali na musamman da aminci.
An ƙirƙira mahimman abubuwan haɗin gwiwa kuma an haɓaka su bisa ƙayyadaddun halaye na aiki na jiragen ruwa masu ƙarfi na LNG, waɗanda ke nuna haƙƙin mallakar mallakar fasaha. Tsarin yana ba da ayyuka masu yawa da zaɓuɓɓukan mu'amala tare da babban aiki.
| Siga | Ma'aunin Fasaha | Siga | Ma'aunin Fasaha |
| Ƙarfin Tankin Ma'aji | Wanda aka tsara na musamman | Zane Zazzabi Range | -196 °C zuwa +55 °C |
| Iyakar Gas | ≤ 400 nm³/h | Matsakaicin Aiki | LNG |
| Tsananin Tsara | 1.2 MPa | Ƙarfin iska | Canje-canjen iska 30 / awa |
| Matsin Aiki | 1.0 MPa | Lura | +Mafi dacewa da ake buƙata don biyan buƙatun ƙarfin samun iska |
Kyakkyawan amfani da makamashi don inganta yanayin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa shi, masana'antar mu tana haɓaka samfuran ajin farko na duniya tare da bin ka'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a cikin masana'antu da kuma amana mai mahimmanci tsakanin sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki.