Tsarin Ajiyewa da Samar da Iskar Gas Mai Inganci Mai Inganci da Masana'anta | HQHP
jerin_5

Tsarin Ajiya da Samar da Iskar Gas Mai Ƙarfi na LP

  • Tsarin Ajiya da Samar da Iskar Gas Mai Ƙarfi na LP

Tsarin Ajiya da Samar da Iskar Gas Mai Ƙarfi na LP

Gabatarwar samfur

An yi amfani da tsarin da aka haɗa da skid, wanda ya haɗa da tsarin ajiya da wadata na hydrogen, tsarin musayar zafi da tsarin sarrafawa, da kuma haɗa tsarin ajiya na hydrogen mai nauyin kilogiram 10 zuwa 150. Masu amfani suna buƙatar haɗa kayan aikin amfani da hydrogen a wurin don aiki kai tsaye da amfani da na'urar. Ana iya amfani da shi sosai a fannoni na amfani da tushen hydrogen mai tsabta kamar motocin lantarki na cell na mai, tsarin adana makamashin hydrogen da tsarin adana hydrogen na samar da wutar lantarki mai jiran aiki na cell na mai.

Gabatarwar samfur

An yi amfani da tsarin da aka haɗa da skid, wanda ya haɗa da tsarin ajiya da wadata na hydrogen, tsarin musayar zafi da tsarin sarrafawa, da kuma haɗa tsarin ajiya na hydrogen mai nauyin kilogiram 10 zuwa 150. Masu amfani suna buƙatar haɗa kayan aikin amfani da hydrogen a wurin don aiki kai tsaye da amfani da na'urar. Ana iya amfani da shi sosai a fannoni na amfani da tushen hydrogen mai tsabta kamar motocin lantarki na cell na mai, tsarin adana makamashin hydrogen da tsarin adana hydrogen na samar da wutar lantarki mai jiran aiki na cell na mai.

Babban Sigogi na Fihirisa

Bayani Sigogi Bayani
Ƙimar ajiyar hydrogen (kg) Tsarin kamar yadda ake buƙata  
Girman gaba ɗaya (ft) Tsarin kamar yadda ake buƙata  
Matsi mai cike da hydrogen (MPa) 1~5 Tsarin kamar yadda ake buƙata
Matsi na sakin hydrogen (MPa) ≥0.3 Tsarin kamar yadda ake buƙata
Yawan sakin hydrogen (kg/h) ≥4 Tsarin kamar yadda ake buƙata
Cikewar hydrogen da ke yawo da kuma sakinsa tsawon rai (lokutan) ≥3000 Ƙarfin ajiyar hydrogen bai gaza kashi 80% ba, kuma ingancin cikawa/sakin hydrogen bai gaza kashi 90% ba.

Siffofi

1. Babban ƙarfin ajiyar hydrogen, yana tabbatar da aiki na dogon lokaci na ƙwayoyin mai masu ƙarfi;
2. Ƙarancin matsin lamba a ajiya, ajiyar yanayi mai ƙarfi, da kuma kyakkyawan aminci;
3. Tsarin da aka haɗa, mai sauƙin amfani, kuma ana iya amfani da shi kai tsaye bayan an haɗa shi da kayan aiki.
4. Yana da sauƙi don canja wuri, kuma ana iya ɗaga shi gaba ɗaya kuma a canja shi kamar yadda ake buƙata.
5. Tsarin adanawa da samar da hydrogen yana da ƙarancin kayan aiki kuma yana buƙatar ƙaramin yanki na bene.
6. Ana iya keɓance shi bisa ga buƙatun abokin ciniki.

manufa

manufa

Ingantaccen amfani da makamashi don inganta muhallin ɗan adam

tuntuɓe mu

Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.

Yi bincike yanzu