
Ana amfani da shi a injin hydrogenation da tashar hydrogenation
Samfurin yana da sauƙin aiki kuma yana da fa'idodi bayyanannu yayin gyara da zubar da ruwa da maye gurbin bawul ɗin ƙasa.
Na'urar cika famfon da aka gina a ciki saitin kayan aiki ne da aka tsara bisa ga ƙayyadaddun bayanai na CCS, tare da famfon da za a iya nutsarwa a cikin ruwan zafi mai ƙarancin zafi wanda aka tsara a cikin tankin ajiya na LNG, yana haɗa ajiya da bunker gaba ɗaya, tare da kabad ɗin sarrafa PLC, kabad ɗin wutar lantarki, kabad ɗin sarrafa bunker na LNG da kuma skid ɗin saukar da LNG na iya aiwatar da ayyukan sauke tirelan LNG, ajiyar ruwa, bunker, da sauransu, kuma suna da halaye na ƙaramin tsari, ɗan gajeren lokacin bunker da kuma kulawa mai dacewa.
Haɗa ayyukan ajiya da bunker.
● An amince da shi ta CCS.
● Adadin BOG da aka samar ya yi ƙasa da haka, kuma asarar aiki ta yi ƙasa.
● Inganta tsarin bunker, wanda za'a iya cike shi a ainihin lokaci.
● Kayan aikin an haɗa su sosai kuma wurin shigarwa ƙarami ne.
● Da yake ɗaukar tsari na musamman, yana da sauƙi a gyara famfo da bawul ɗin ƙasa.
● Ana iya keɓance shi bisa ga buƙatun mai amfani.
| Samfuri | Jerin HPQF | ||||
| Girma (L × W × H) | 1300 × 3000 × 5000 (mm) | 1400×3900×5300 (mm) | 1500×5700×6700 (mm) | 2400×5200×6400 (mm) | 2200×5300×7100 (mm) |
| Ƙarfin lissafi | 60m³ | 100 m³ | 200m³ | 250m³ | 300m³ |
| Yawan kwarara | 60 m³/h | ||||
| Kai | mita 220 | ||||
| Matsi na aiki na tanki | ≤1.0MPa | ||||
Wannan samfurin ya dace da tashoshin LNG na ruwa da aka gina a kan jirgin ruwa ko jiragen ruwa masu amfani da man fetur na LNG tare da ƙarancin sararin shigarwa.
Ingantaccen amfani da makamashi don inganta muhallin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.