
Ana amfani da shi a injin hydrogenation da tashar hydrogenation
Tufafin ruwa na hydrogen ambient wani muhimmin sashi ne na sarkar samar da hydrogen, wanda aka ƙera musamman don samar da iskar hydrogen ta ruwa. Yana amfani da iskar da ke haɗa iska ta halitta don dumama hydrogen mai cryogenic a cikin bututun musayar zafi, don a iya fitar da shi gaba ɗaya zuwa hydrogen a zafin da ake buƙata. Kayan aiki ne mai inganci da adana kuzari na musayar zafi. Ta hanyar canza hydrogen mai ruwa zuwa yanayin iska, yana sa hydrogen ya kasance mai sauƙin samuwa don ayyukan masana'antu daban-daban, motocin lantarki na ƙwayoyin mai, da sauran aikace-aikace. Ana iya haɗa vaporizer na HQHP mai ruwa-ruwa hydrogen ambient cikin sauƙitankunan ajiya masu ban tsorokuma an tabbatar da sa'o'i 24 a rana saboda ingancinsa mai kyau.
Yana amfani da iskar da ke shiga ta halitta don dumama ruwa mai suna hydrogen a cikin bututun musayar zafi, ta yadda za a iya fitar da shi gaba ɗaya zuwa hydrogen a zafin da ake buƙata. Kayan aiki ne mai inganci da kuma adana makamashi na musayar zafi.
An yi amfani da bututun ƙarfe mai kauri da aka yi da aluminum wajen yin amfani da shi a yanayin da ke da matsin lamba sosai.
● Fika-fikan musayar zafi suna da tsari iri ɗaya, tare da ƙarancin mannewar layyar sanyi a saman da kuma saurin narkewa cikin sauri. ● An haɗa sassan haɗin kai masu siffar murabba'i da siffa ta C, kuma nakasar kayan aikin yayin aiki ƙarami ne.
Bayani dalla-dalla
≤ 99mpa
- 253 ℃ ~ 50 ℃
Zafin fitar da kaya ba zai zama ƙasa da na waje ba
zafin jiki na yanayi da 15 ℃
≤ 6000nm ³/ h
≤ 8h
022cr17ni12mo2 + 6063-T5
Za a iya keɓance tsarin daban-daban
bisa ga buƙatun abokin ciniki
An ƙera na'urar vaporizer ta ruwa mai ɗauke da hydrogen ambient musamman don samar da iskar hydrogen ta ruwa. Ba wai kawai tana da inganci da kuma adana kuzari ba, har ma tana da ingantaccen sarrafa zafi.
Ingantaccen amfani da makamashi don inganta muhallin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.