
Ana amfani da shi a injin hydrogenation da tashar hydrogenation
Na'urar cika LNG mai kwantena ta ɗauki ƙirar zamani, tsarin gudanarwa mai daidaito da kuma ra'ayin samarwa mai wayo. A lokaci guda, samfurin yana da halaye na kyakkyawan kamanni, aiki mai ɗorewa, inganci mai inganci da ingantaccen cikawa.
Kayayyakin galibi sun ƙunshi kwantena na yau da kullun, akwatunan ajiyar ƙarfe na bakin ƙarfe, tankunan ajiya na injin, famfunan da za a iya nutsewa cikin ruwa, famfunan injin tsabtace iska mai ƙarfi, na'urorin vaporizers, bawuloli masu ƙarfi, na'urori masu auna matsin lamba, na'urori masu auna zafin jiki, na'urorin binciken iskar gas, maɓallan dakatar da gaggawa, na'urorin allurar da tsarin bututun mai.
Tsarin akwati, tankin ajiya mai haɗawa, famfo, injin allurar allura, jigilar kaya gaba ɗaya.
● Tsarin kariya mai cikakken tsari, wanda ya cika ƙa'idodin GB/CE.
● Shigarwa a wurin yana da sauri, aiki mai sauri, yana da sauƙin haɗawa, a shirye yake don ƙaura.
● Tsarin gudanar da inganci mai kyau, ingantaccen ingancin samfura, tsawon rai na sabis.
● Amfani da bututun ƙarfe mai tsawon ƙafa biyu mai tsayi, ɗan gajeren lokacin sanyaya kafin a fara sanyaya, da saurin cikawa cikin sauri.
● Famfon famfo mai girman lita 85 na yau da kullun, wanda ya dace da famfon ruwa mai amfani da ruwa na duniya.
● Mai canza mita na musamman, daidaita matsin lamba ta atomatik na cikawa, adana makamashi da rage fitar da hayakin carbon.
● An sanye shi da carburetor mai matsin lamba da kuma vaporizer na EAG, ingantaccen amfani da iskar gas.
● Saita matsin lamba na musamman na shigarwa na allunan kayan aiki, matakin ruwa, zafin jiki da sauran kayan aiki.
● Ana iya saita adadin na'urorin allurar zuwa raka'a da yawa (≤ raka'a 4).
● Tare da cikewar LNG, sauke kaya, daidaita matsin lamba, sakin lafiya da sauran ayyuka.
● Tsarin sanyaya ruwa na nitrogen (LIN) da tsarin jikewa a layi (SOF) suna samuwa.
● Yanayin samar da layin haɗuwa mai daidaito, fitarwa ta shekara-shekara > saiti 100.
Muna dogara ne da ƙarfin fasaha mai ƙarfi kuma muna ci gaba da ƙirƙirar fasahohi masu inganci don biyan buƙatun Mai Siyar da Zafi ga Mai Kayayyakin Masana'antu Tashoshin Man Fetur Mai Ƙarfi Mai ƙarfi na LNG, Muna da burin ƙirƙirar tsarin da ke ci gaba, ƙirƙirar gudanarwa, ƙirƙira mafi kyau da ƙirƙirar sassa, ba da cikakken wasa don fa'idodi gabaɗaya, kuma koyaushe muna yin gyare-gyare don tallafawa kyakkyawan aiki.
Muna dogara ne da ƙarfin fasaha mai ƙarfi kuma muna ci gaba da ƙirƙirar fasahohi masu inganci don biyan buƙatunFarashin Rufin Tashar Mai ta China da TallaTare da fasahar a matsayin ginshiƙi, haɓakawa da samar da kayayyaki masu inganci bisa ga buƙatun kasuwa daban-daban. Da wannan ra'ayi, kamfanin zai ci gaba da haɓaka kayayyaki masu ƙima da haɓaka samfura da mafita akai-akai, kuma zai ba wa abokan ciniki da yawa mafi kyawun samfura da mafita da ayyuka!
| Lambar Serial | Aiki | Sigogi/ƙayyade-ƙayyade |
| 1 | Tsarin tanki | 60 m³ |
| 2 | Jimlar ƙarfi ɗaya/biyu | ≤ kilowatts 22 (44) |
| 3 | Canjin zane | ≥ 20 (40) m3/h |
| 4 | Tushen wutan lantarki | 3P/400V/50HZ |
| 5 | Nauyin na'urar | 35000~40000kg |
| 6 | Matsi na aiki/matsin ƙira | 1.6/1.92 MPa |
| 7 | Zafin aiki/zafin zane | -162/-196°C |
| 8 | Alamun da ke hana fashewa | Ex d & ib mb II.A T4 Gb |
| 9 | Girman | Na: 175000 × 3900 × 3900mm II: 13900 × 3900 × 3900 mm |
Ya kamata a sami wannan samfurin don amfani a tashoshin cika LNG tare da ƙarfin cika LNG na yau da kullun na mita 50.3/d.
Amfani da makamashi yadda ya kamata don inganta muhallin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.