
Ana amfani da shi a injin hydrogenation da tashar hydrogenation
Bututun ruwa mai hana iskar hydrogen a cikin injin tsabtace ruwa mai tsafta wani bututu ne mai ƙarancin zafin jiki wanda aka ƙera musamman don jigilar hydrogen a cikin ruwa.
An ƙera muhimman abubuwan da ke cikinsa kamar shinge masu faɗi da yawa, haɗin gwiwa masu faɗaɗawa, masu shaye-shaye, da tallafin rufin cryogenic don biyan buƙatun amfani da ruwa mai hydrogen.
Mafi girman injin tsotsar ruwa fiye da bututun tsotsar ruwa na yau da kullun tare da ingantaccen aikin rufin zafi.
● Ƙaramin asarar ƙazanta, wanda ya dace da jigilar ruwa mai ƙarfi tare da ƙimar tattalin arziki mai girma.
● Ginanne mai haɗakar abubuwa da yawa, ingantaccen tasirin gyaran injin, da kuma tsawon rai na injin.
● Bututun ruwa mai hana iskar hydrogen shiga cikin injin zai iya cika buƙatun takardar shaidar samfura na DNV, CCS, ABS, da sauran ƙungiyoyin rarrabuwa.
Bayani dalla-dalla
-
≤2.5
-253
06Cr19Ni10
LH2, da sauransu.
Q/67969343-9.01
-
-0.1
Yanayin zafi na yanayi
06Cr19Ni10
LH2, da sauransu.
Q/67969343-9.01
Flange mai lebur, walda
Za a iya keɓance tsarin daban-daban
bisa ga buƙatun abokin ciniki
Kayan aikinmu masu kyau da kuma ingantaccen kayan aiki mai inganci a duk matakan samarwa suna ba mu damar tabbatar da cikakken gamsuwar abokin ciniki don Babban Ingancin DN50 Lo2 Bayonet Coupling Cryogenic Insulation Pipe don Dewar, Muna maraba da abokan ciniki na ƙasashen waje da gaske don yin shawarwari don haɗin gwiwa na dogon lokaci da kuma ci gaban juna.
Kayan aikinmu masu kyau da kuma ingantaccen ma'aunin sarrafawa a duk matakan samarwa suna ba mu damar tabbatar da gamsuwar abokin ciniki gaba ɗayaBututun Nitrogen Mai Ruwa da Bututun Cryogenic na ChinaMuna da cikakken layin samar da kayayyaki, layin haɗawa, tsarin kula da inganci, kuma mafi mahimmanci, muna da fasahar haƙƙin mallaka da yawa da ƙungiyar fasaha da samarwa masu ƙwarewa, ƙungiyar sabis na tallace-tallace ta musamman. Tare da duk waɗannan fa'idodin, za mu ƙirƙiri "alamar nailan monofilaments ta duniya mai suna", da kuma yaɗa kayanmu zuwa ko'ina cikin duniya. Muna ci gaba da ƙoƙari kuma muna ƙoƙarin yi wa abokan cinikinmu hidima.
An ƙera bututun ruwa mai hana iskar hydrogen a cikin injin tsabtace iska musamman don jigilar hydrogen a cikin ruwa kuma yana taka muhimmiyar rawa wajen samarwa, adanawa, jigilar ruwa, cikawa, da kuma amfani da hydrogen a cikin ruwa.
Kayan aikinmu masu kyau da kuma ingantaccen kayan aiki mai inganci a duk matakan samarwa suna ba mu damar tabbatar da cikakken gamsuwar abokin ciniki don Babban Ingancin DN50 Lo2 Bayonet Coupling Cryogenic Insulation Pipe don Dewar, Muna maraba da abokan ciniki na ƙasashen waje da gaske don yin shawarwari don haɗin gwiwa na dogon lokaci da kuma ci gaban juna.
Babban InganciBututun Nitrogen Mai Ruwa da Bututun Cryogenic na ChinaMuna da cikakken layin samar da kayayyaki, layin haɗawa, tsarin kula da inganci, kuma mafi mahimmanci, muna da fasahar haƙƙin mallaka da yawa da ƙungiyar fasaha da samarwa masu ƙwarewa, ƙungiyar sabis na tallace-tallace ta musamman. Tare da duk waɗannan fa'idodin, za mu ƙirƙiri "alamar nailan monofilaments ta duniya mai suna", da kuma yaɗa kayanmu zuwa ko'ina cikin duniya. Muna ci gaba da ƙoƙari kuma muna ƙoƙarin yi wa abokan cinikinmu hidima.
Amfani da makamashi yadda ya kamata don inganta muhallin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.