Masana'anta da Masana'anta Na'urar Bututun Gas Mai Inganci (GVU) | HQHP
jerin_5

Na'urar Bawul ɗin Gas (GVU)

  • Na'urar Bawul ɗin Gas (GVU)

Na'urar Bawul ɗin Gas (GVU)

Gabatarwar samfur

Na'urar Gas Valve Unit (GVU) tana ɗaya daga cikin abubuwan da ke cikinFGS.Ana sanya shi a ɗakin injin kuma an haɗa shi da babban injin gas da kayan aikin iskar gas na taimako ta amfani da bututu masu sassauƙa masu layi biyu don kawar da tasirin kayan aiki. Wannan na'urar na iya samun takaddun samfuran aji kamar DNV-GL, ABS, CCS, da sauransu, bisa ga rarrabuwa daban-daban na jirgin. GVU ya haɗa da bawul ɗin sarrafa iskar gas, matattara, bawul ɗin daidaita matsin lamba, ma'aunin matsin lamba da sauran abubuwan haɗin gwiwa. Ana amfani da shi don tabbatar da wadatar iskar gas mai aminci, karko da aminci ga injin, kuma ana iya amfani da shi don cimma yankewa cikin sauri, fitarwa mai aminci, da sauransu.

Gabatarwar samfur

Na'urar Gas Valve Unit (GVU) tana ɗaya daga cikin abubuwan da ke cikinFGSAna sanya shi a ɗakin injin kuma an haɗa shi da babban injin gas da kayan aikin iskar gas na taimako ta amfani da bututu masu sassauƙa masu layi biyu don kawar da tasirin kayan aiki. Wannan na'urar na iya samun takaddun samfuran aji kamar DNV-GL, ABS, CCS, da sauransu, bisa ga rarrabuwa daban-daban na jirgin. GVU ya haɗa da bawul ɗin sarrafa iskar gas, matattara, bawul ɗin daidaita matsin lamba, ma'aunin matsin lamba da sauran abubuwan haɗin gwiwa. Ana amfani da shi don tabbatar da wadatar iskar gas mai aminci, karko da aminci ga injin, kuma ana iya amfani da shi don cimma yankewa cikin sauri, fitarwa mai aminci, da sauransu.

Babban sigogin fihirisa

Tsarin matsin lamba na bututu 1.6MPa
Tsarin matsin lamba na tanki 1.0MPa
Matsin lamba na shiga 0.6MPa~1.0MPa
Matsi daga fitarwa 0.4MPa~0.5MPa
Zafin iskar gas 0℃~+50℃
Matsakaicin diamita na barbashi na iskar gas 5μm~10μm

Halayen Aiki

1. Girman yana da ƙanƙanta kuma yana da sauƙin kulawa;
2. Ƙaramin sawun ƙafa;
3. Cikin na'urar ya ɗauki tsarin walda na bututu don rage haɗarin zubewa;
4. Ana iya gwada GVU da bututun bango biyu don ganin ƙarfin matsewar iska a lokaci guda.

manufa

manufa

Ingantaccen amfani da makamashi don inganta muhallin ɗan adam

tuntuɓe mu

Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.

Yi bincike yanzu