
Mun kuma mai da hankali kan inganta tsarin sarrafa kayayyaki da shirin QC don tabbatar da cewa za mu iya samun riba mai kyau a cikin kamfanin da ke da gasa mai ƙarfi don Babban Sashen Raba Iskar Oxygen da Nitrogen Gas Plant, Gamsar da abokan ciniki shine babban burinmu. Muna maraba da ku don ku ƙulla alaƙar kasuwanci da mu. Don ƙarin bayani, kada ku yi jinkirin tuntuɓar mu.
Mun kuma mai da hankali kan inganta tsarin sarrafa kayayyaki da shirin QC don tabbatar da cewa za mu iya samun riba mai kyau a cikin kasuwancin da ke da gasa sosai.Sashen Rabuwar Iska na China Cryogenic da Layin Samar da Iskar OxygenA matsayin hanyar amfani da albarkatun da ke faɗaɗa bayanai da bayanai a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna maraba da masu saye daga ko'ina a yanar gizo da kuma a layi. Duk da samfuran da muke bayarwa masu inganci, ƙungiyar ƙwararrunmu tana ba da sabis na shawarwari masu inganci da gamsarwa. Jerin mafita da cikakkun sigogi da duk wani bayani za a aika muku akan lokaci don tambayoyin. Don haka da fatan za a tuntuɓe mu ta hanyar aiko mana da imel ko tuntuɓar mu idan kuna da wata damuwa game da kamfaninmu. Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga gidan yanar gizon mu kuma ku zo kamfaninmu. ko kuma binciken filin mafita. Muna da tabbacin cewa za mu raba sakamako tare kuma mu gina kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan hulɗarmu a wannan kasuwa. Muna fatan tambayoyinku.
GVU ya haɗa da bawul ɗin sarrafa iskar gas, matattara, bawul ɗin daidaita matsin lamba, ma'aunin matsin lamba da sauran abubuwan haɗin gwiwa. Ana amfani da shi don tabbatar da wadatar iskar gas mai aminci, karko da inganci ga injin, kuma ana iya amfani da shi don cimma saurin yankewa, fitarwa mai lafiya, da sauransu.
| Tsarin matsin lamba na bututu | 1.6MPa |
| Tsarin matsin lamba na tanki | 1.0MPa |
| Matsin lamba na shiga | 0.6MPa~1.0MPa |
| Matsi daga fitarwa | 0.4MPa~0.5MPa |
| Zafin iskar gas | 0℃~+50℃ |
| Matsakaicin diamita na barbashi na iskar gas | 5μm~10μm |
1. Girman yana da ƙanƙanta kuma yana da sauƙin kulawa;
2. Ƙaramin sawun ƙafa;
3. Cikin na'urar ya ɗauki tsarin walda na bututu don rage haɗarin zubewa;
4. Ana iya gwada GVU da bututun bango biyu don ganin ƙarfin matsewar iska a lokaci guda.
Mun kuma mai da hankali kan inganta tsarin sarrafa kayayyaki da shirin QC don tabbatar da cewa za mu iya samun riba mai kyau a cikin kamfanin da ke da gasa mai ƙarfi don Babban Sashen Raba Iskar Oxygen da Nitrogen Gas Plant, Gamsar da abokan ciniki shine babban burinmu. Muna maraba da ku don ku ƙulla alaƙar kasuwanci da mu. Don ƙarin bayani, kada ku yi jinkirin tuntuɓar mu.
Farashin da Aka Kayyade Mai KyauSashen Rabuwar Iska na China Cryogenic da Layin Samar da Iskar OxygenA matsayin hanyar amfani da albarkatun da ke faɗaɗa bayanai da bayanai a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna maraba da masu saye daga ko'ina a yanar gizo da kuma a layi. Duk da samfuran da muke bayarwa masu inganci, ƙungiyar ƙwararrunmu tana ba da sabis na shawarwari masu inganci da gamsarwa. Jerin mafita da cikakkun sigogi da duk wani bayani za a aika muku akan lokaci don tambayoyin. Don haka da fatan za a tuntuɓe mu ta hanyar aiko mana da imel ko tuntuɓar mu idan kuna da wata damuwa game da kamfaninmu. Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga gidan yanar gizon mu kuma ku zo kamfaninmu. ko kuma binciken filin mafita. Muna da tabbacin cewa za mu raba sakamako tare kuma mu gina kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan hulɗarmu a wannan kasuwa. Muna fatan tambayoyinku.
Amfani da makamashi yadda ya kamata don inganta muhallin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.