
Ana amfani da shi a injin hydrogenation da tashar hydrogenation
Mai musayar zafi na lantarki yana da aiki iri ɗaya da mai musayar zafi na lantarki na wanka, duka biyun na'urori ne masu aiki waɗanda ke samar da hanyoyin zafi ga jiragen ruwa masu ƙarfi.
Su ne mafita da aka tanadar wa jiragen ruwa yayin fara sanyi, kuma dukkansu suna dumama ruwan glycol a cikin na'urar musayar zafi ta wanka da makamashin lantarki sannan su dumama ruwan iskar gas da ke ratsa ta cikin na'urar ta hanyar ruwan glycol mai zafi don a iya mayar da shi zuwa iskar gas mai iskar gas.
Dumama mai sauri, ba mai sauƙi ba ne don ƙirƙirar sikelin, ba tare da kulawa ba don amfanin yau da kullun
● An yi nufin yin aiki a cikin yanayin iskar gas mai fashewa, tare da ingantaccen tsaro.
● Rashin juriya ga ruwa, ingantaccen musayar zafi, da kuma amfani da makamashi mai yawa.
● Kayan dumama mai matakai da yawa, daidaiton sarrafa zafin jiki, da kuma sarrafawa daga nesa.
● Na'urar musayar zafi ta dumama wutar lantarki za ta iya cika buƙatun takardar shaidar samfura na DNV, CCS, ABS, da sauran ƙungiyoyin rarrabuwa.
Bayani dalla-dalla
≤ 1.0MPa
- 50 ℃ ~ 90 ℃
cakuda ruwa glycol, da sauransu.
musamman kamar yadda ake buƙata
musamman kamar yadda ake buƙata
Za a iya keɓance tsarin daban-daban
bisa ga buƙatun abokin ciniki
Kamfanin yana ci gaba da bin manufar aiki "gudanar da kimiyya, inganci mafi kyau da fifikon aiki, babban abokin ciniki ga masana'anta kai tsaye Mai Canja Zafi na Faranti Mai Gasketed don Masana'antu, "Samar da Kayayyakin Masu Inganci Mai Kyau" shine burin kamfaninmu na har abada. Muna yin ƙoƙari sosai don cimma burin "Za Mu Ci gaba da Aiki Tare da Lokaci".
Kamfanin yana ci gaba da bin manufar aiki "gudanar da kimiyya, inganci mafi kyau da fifikon aiki, babban abokin ciniki gaMai Canja Zafi na Faranti na Gasket na China da Mai Canja Zafi na Faranti na TsaftaA matsayin hanyar amfani da albarkatun da ke faɗaɗa bayanai a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna maraba da masu saye daga ko'ina a yanar gizo da kuma a layi. Duk da ingancin kayayyakin da muke bayarwa, ƙungiyarmu mai ƙwarewa wajen samar da sabis na shawarwari mai inganci da gamsarwa. Jerin kayayyaki da sigogi masu zurfi da duk wani bayani za a aika muku akan lokaci don tambayoyin. Don haka ya kamata ku tuntube mu ta hanyar aiko mana da imel ko ku kira mu idan kuna da wasu tambayoyi game da kamfaninmu. Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga shafinmu kuma ku zo kamfaninmu. Muna samun binciken kayanmu. Muna da tabbacin cewa za mu raba nasarorin juna kuma mu ƙirƙiri kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan hulɗarmu a wannan kasuwa. Muna neman tambayoyinku.
Na'urar musayar zafi ta lantarki galibi na'urar dumamawa ce mai aiki wacce ke samar da tushen zafi ga jiragen ruwa masu amfani da wutar lantarki, kuma tana samar da mafita ga jiragen ruwa yayin fara sanyi.
Kamfanin yana ci gaba da bin manufar aiki "gudanar da kimiyya, inganci mafi kyau da fifikon aiki, babban abokin ciniki ga masana'anta kai tsaye Mai Canja Zafi na Faranti Mai Gasketed don Masana'antu, "Samar da Kayayyakin Masu Inganci Mai Kyau" shine burin kamfaninmu na har abada. Muna yin ƙoƙari sosai don cimma burin "Za Mu Ci gaba da Aiki Tare da Lokaci".
Masana'anta kai tsayeMai Canja Zafi na Faranti na Gasket na China da Mai Canja Zafi na Faranti na TsaftaA matsayin hanyar amfani da albarkatun da ke faɗaɗa bayanai a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna maraba da masu saye daga ko'ina a yanar gizo da kuma a layi. Duk da ingancin kayayyakin da muke bayarwa, ƙungiyarmu mai ƙwarewa wajen samar da sabis na shawarwari mai inganci da gamsarwa. Jerin kayayyaki da sigogi masu zurfi da duk wani bayani za a aika muku akan lokaci don tambayoyin. Don haka ya kamata ku tuntube mu ta hanyar aiko mana da imel ko ku kira mu idan kuna da wasu tambayoyi game da kamfaninmu. Hakanan kuna iya samun bayanan adireshinmu daga shafinmu kuma ku zo kamfaninmu. Muna samun binciken kayanmu. Muna da tabbacin cewa za mu raba nasarorin juna kuma mu ƙirƙiri kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan hulɗarmu a wannan kasuwa. Muna neman tambayoyinku.
Amfani da makamashi yadda ya kamata don inganta muhallin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.