
Ana amfani da shi a injin hydrogenation da tashar hydrogenation
Ana amfani da kabad ɗin sarrafa cika LNG musamman don sarrafa cika iskar gas na tashar cika LNG a kan ruwa, don tattarawa da nuna sigogin aiki na na'urar auna kwararar iska, da kuma kammala daidaita yawan cika iskar gas.
A lokaci guda, ana iya saita sigogi kamar ƙarar cika gas da hanyar aunawa, kuma ana iya aiwatar da ayyuka kamar sadarwa tare da tsarin sarrafa auna cika gas.
Riƙe takardar shaidar samfurin CCS (kayan da ke ƙarƙashin PCC-M01 na ƙasashen waje).
● Amfani da LCD mai haske mai ƙarfi don nuna farashin naúrar, girman gas, adadi, matsin lamba, zafin jiki, da sauransu.
● Tare da sarrafa katin IC, daidaitawa ta atomatik da ayyukan watsa bayanai daga nesa.
● Yana da aikin kashewa ta atomatik bayan an cika mai.
● Yana da aikin buga rasitin sulhu.
● Yana da kariyar bayanai ta hanyar amfani da wutar lantarki da kuma jinkirin bayanai da ke nuna kuzarin motsi.
| Girman Samfuri(L×W×H) | 950×570×1950(mm) |
| Ƙarfin wutar lantarki | AC mai matakai ɗaya 220V, 50Hz |
| iko | 1KW |
| Ajin kariya | IP56 |
| Lura: Ya dace da ruwa da muhallin zafi, da kuma yankin da ke da haɗari a waje (yanki na 1). | |
Wannan samfurin kayan aiki ne na tallafawa tashar cika LNG, wanda ya dace da tashar cika LNG ta pontoon.
Ingantaccen amfani da makamashi don inganta muhallin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.