An shigar da shi akan bututun mai cikewa / fitar da na'urar cika LNG. Lokacin da yake ɗaukar wani ƙarfin waje, za a yanke shi ta atomatik don hana yaɗuwa.
Ta wannan hanyar, wuta, fashewa da sauran hatsarurrukan aminci waɗanda ke haifar da faɗuwar na'urar da ba zato ba tsammani ko fasa bututun cikawa ko fitar da ruwa saboda rashin aiki da mutum ya yi ko aiki da doka.
Haɗin haɗin kai yana da tsari mai sauƙi da tashar da ba a toshe shi ba, yana sa kwararar ta fi girma ta hanyar kwatanta da wasu masu ma'auni iri ɗaya.
● Ƙarfin jan sa yana da ƙarfi kuma ana iya yin amfani da shi akai-akai ta maye gurbin ɓangaren juzu'i, sabili da haka farashin kulawa yana da ƙasa.
● Yana iya wargajewa da sauri kuma a rufe shi ta atomatik, wanda ke da aminci kuma abin dogaro.
● Yana da tsayayyen nauyin karya kuma ana iya sake amfani dashi ta hanyar maye gurbin sassan karya bayan karya, samun ƙarancin kulawa.
Samfura | Matsin aiki | Karfin karyawa | DN | Girman tashar jiragen ruwa (mai iya canzawa) | Babban abu / kayan hatimi | Alamar hana fashewa |
T102 | ≤1.6 MPa | 400N ~ 600N | DN12 | UNF(fito) (Mai shiga: Zaren ciki: Zaren waje) | 304 bakin karfe / Copper | ExcⅡB T4 Gb |
T105 | ≤1.6 MPa | 400N ~ 600N | DN25 | NPT 1 (Mashiga); UNF (Outlet) | 304 bakin karfe / Copper | ExcⅡB T4 Gb |
LNG Dispenser App
Kyakkyawan amfani da makamashi don inganta yanayin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa shi, masana'antar mu tana haɓaka samfuran ajin farko na duniya tare da bin ka'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a cikin masana'antu da kuma amana mai mahimmanci tsakanin sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki.