Ana amfani da injin hydrogenation da tashar hydrogenation
Tare da cancantar ƙira na Class A a cikin masana'antu (aikin gas na birni), za mu iya shiga cikin daidaitaccen kasuwancin kwangila na ayyukan gine-gine da gudanar da ayyukan da ayyukan fasaha da gudanarwa masu alaƙa a cikin iyakokin lasisin cancanta.
HQHP yana da ƙungiyar da ke mai da hankali kan haɓakar fasaha da ƙungiyar ƙwararrun ciki har da zane na gaba ɗaya, tsari, gine-gine, tsari, lantarki, sarrafawa ta atomatik, kariyar magudanar ruwa / wuta, HVAC, kare muhalli da lafiyar sana'a, da dai sauransu; yana goyan bayan ingantaccen aiki na ayyukan kamfanin kuma yana tabbatar da mayar da martani ga gaggawa. A jere ya zama memba na kasuwar albarkatun sabis na kamfanoni da yawa kamar PetroChina, Sinopec, da CNOOC, kuma kasuwa ta gane shi.
Rukunin ƙira na ƙira sun haɗa da binciken riga-kafi, rahoton binciken yuwuwar, shawarwarin aikin, rahoton aikace-aikacen aiki, rahoton ƙwazo, rahoton tsari, tsari na musamman, ƙirar farko, ƙirar gini, ƙirar zane kamar yadda aka gina, ƙirar kariyar wuta, aminci Aiwatar da ƙira, ƙirar tsaftar sana'a, ƙirar kare muhalli da dai sauransu.
Xinjiang Guanghui Pingliang City, gundumar Hongyuan, gundumar Gannan, gundumar Minqin, gundumar Dangchang, Turkawa, gundumar Diebu, Zhouqu, Fukang City, Shihezi, Tacheng, gundumar Yining, gundumar Aba, Guoluo, gundumar Jinghe, Huocheng, gundumar Min, Qapqal, Altay , Tongwei, Fuyun County, Zhangye City, Qilian Qiming da sauran wurare na iskar gas m. amfani da bututun cibiyar sadarwa shigarwa da ayyukan gida, Shaanxi biranen gas masana'antu ci gaban Co., Ltd. aikin injiniya zane aikin, Wuhu Jinhui polymer abu masana'antu tushe waje layin gas aikin, Yuzhang expressway biyu-line gas bututun sake matsuguni aikin da zane kwangila.
Kyakkyawan amfani da makamashi don inganta yanayin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa shi, masana'antar mu tana haɓaka samfuran ajin farko na duniya tare da bin ka'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a cikin masana'antu da kuma amana mai mahimmanci tsakanin sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki.