Dangane da ka'idar famfon centrifugal, za a isar da ruwa zuwa bututun bayan an matsa masa lamba don gane ruwan mai don abin hawa ko kuma fitar da ruwa daga keken tanki zuwa tankin ajiya.
Cryogenic submerged centrifugal famfo famfo ne na musamman da ake amfani da shi don jigilar ruwa na cryogenic (kamar ruwa nitrogen, ruwa argon, ruwa hydrocarbon da LNG da sauransu). Yawancin lokaci ana amfani dashi a masana'antar jirgin ruwa, man fetur, rabuwar iska da tsire-tsire masu sinadarai. Manufarsa ita ce jigilar ruwa na cryogenic daga wurare da ƙananan matsa lamba zuwa wuraren da babban matsin lamba.
Wuce ATEX, CCS da takaddun shaida IECEx.
● Pump da mota suna nutsewa gaba ɗaya cikin matsakaici, wanda zai iya ci gaba da kwantar da famfo.
● Famfu yana da tsari a tsaye, wanda ya sa ya yi aiki a hankali tare da tsawon rayuwar sabis.
● An ƙera motar bisa fasahar inverter.
● Ana amfani da zane-zane mai daidaitawa, wanda ke sa ƙarfin radial da ƙarfin axial ta atomatik daidaita yayin aiki na famfo duka kuma yana kara tsawon rayuwar sabis na bearings.
Kamfaninmu yayi alƙawarin duk masu amfani da samfuran aji na farko da mafi gamsarwa sabis bayan siyarwa. Muna maraba da sabbin kwastomomin mu na yau da kullun da sabbin abokan cinikinmu da su zo tare da mu don ƙwararrun ƙwararrun Sinanci LNG Filling Station Cryogenic LNG Pump, Hakanan ana iya samun abokai da yawa na ketare waɗanda suka zo don gani, ko kuma ba mu amana mu saya musu wasu kayayyaki. An yi muku maraba da zuwa China, zuwa garinmu da kuma rukunin masana'antar mu!
Kamfaninmu yayi alƙawarin duk masu amfani da samfuran aji na farko da mafi gamsarwa sabis bayan siyarwa. Muna maraba da sabbin abokan cinikinmu na yau da kullun don shiga muChina LNG Pump da LNG Filling Station, Mun yi imani da inganci da gamsuwar abokin ciniki da aka samu ta hanyar ƙungiyar masu sadaukar da kai. Ƙungiyar kamfaninmu tare da yin amfani da fasaha mai mahimmanci yana ba da samfurori masu inganci waɗanda abokan cinikinmu a duk duniya suke ƙauna da kuma godiya.
Samfura | An ƙididdigewa | An ƙididdigewa | Maxi-mu | Maxi-mu | NPSHr (m) | Matakin impeller | Ƙarfin Ƙarfafawa (kW) | Tushen wutan lantarki | Mataki | Gudun Motoci (r/min) |
LFP4-280-5.5 | 4 | 280 | 8 | 336 | 0.9 | 4 | 5.5 | 380V/85Hz | 3 | 1800 ~ 5100 (Mai yawan juzu'i) |
LFP20-280-15 | 20 | 280 | 25 | 336 | 0.9 | 4 | 15 | 380V/85Hz | 3 | 1800 ~ 5100 (Mai yawan juzu'i) |
LFP25-465-22 | 25 | 465 | 30 | 500 | 0.9 | 4 | 22 | 380V/100Hz | 3 | 1800 ~ 6000 (Mai yawan juzu'i) |
LFP30-280-22 | 30 | 280 | 40 | 336 | 0.9 | 2 | 22 | 380V/85Hz | 3 | 1800 ~ 5100 (Mai yawan juzu'i) |
LFP40-280-25 | 40 | 280 | 60 | 336 | 0.9 | 4 | 25 | 380V/85Hz | 3 | 1800 ~ 5100 (Mai yawan juzu'i) |
LFP60-280-37 | 60 | 280 | 90 | 336 | 0.9 | 2 | 37 | 380V/85Hz | 3 | 1800 ~ 5100 (Mai yawan juzu'i) |
Saukewa: ASDP20-280-15 | 20 | 280 | 25 | 336 | 0.9 | 4 | 15 | 380V/85Hz | 3 | 1800 ~ 5100 (Mai yawan juzu'i) |
Saukewa: ADSP25-465-22 | 25 | 465 | 30 | 500 | 0.9 | 4 | 22 | 380V/100Hz | 3 | 1800 ~ 6000 (Mai yawan juzu'i) |
Saukewa: ADSP30-280-22 | 30 | 280 | 40 | 336 | 0.9 | 2 | 22 | 380V/85Hz | 3 | 1800 ~ 5100 (Mai yawan juzu'i) |
LNG Latsawa, mai da canja wuri.
Kamfaninmu yayi alƙawarin duk masu amfani da samfuran aji na farko da mafi gamsarwa sabis bayan siyarwa. Muna maraba da sabbin kwastomomin mu na yau da kullun da sabbin abokan cinikinmu da su zo tare da mu don ƙwararrun ƙwararrun Sinanci LNG Filling Station Cryogenic LNG Pump, Hakanan ana iya samun abokai da yawa na ketare waɗanda suka zo don gani, ko kuma ba mu amana mu saya musu wasu kayayyaki. An yi muku maraba da zuwa China, zuwa garinmu da kuma rukunin masana'antar mu!
Kwararrun SinawaChina LNG Pump da LNG Filling Station, Mun yi imani da inganci da gamsuwar abokin ciniki da aka samu ta hanyar ƙungiyar masu sadaukar da kai. Ƙungiyar kamfaninmu tare da yin amfani da fasaha mai mahimmanci yana ba da samfurori masu inganci waɗanda abokan cinikinmu a duk duniya suke ƙauna da kuma godiya.
Kyakkyawan amfani da makamashi don inganta yanayin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa shi, masana'antar mu tana haɓaka samfuran ajin farko na duniya tare da bin ka'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a cikin masana'antu da kuma amana mai mahimmanci tsakanin sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki.