Tashar mai ta Cnooc Zhongshan Huangpu da ke bakin teku |
kamfani_2

Tashar mai ta Cnooc Zhongshan Huangpu da ke bakin teku

1
2

Tsarin Core & Sifofin Fasaha

  1. Tsarin Ajiyewa da Sufuri Mai Girma a Bakin Teku da Tsarin Bunkering Mai Inganci

    Tashar tana da manyan tankunan ajiya na LNG masu rufi da injin dumama da kuma na'urar BOG mai daidaitawa, wacce ke da babban ajiyar mai da kuma damar samar da mai akai-akai. Tsarin bunker yana amfani da famfunan ruwa masu nutsewa cikin ruwa mai ƙarfi da kuma manyan na'urorin ɗaukar kaya na ruwa, wanda ke cimma matsakaicin adadin bunker guda ɗaya har zuwa mita 400 a kowace awa. Wannan yana biyan buƙatun manyan jiragen ruwa na manyan jiragen ruwa da sauran jiragen ruwa masu saurin cika mai, wanda hakan ke rage lokacin da ake ɗauka a tashar jiragen ruwa sosai.

  2. Tsarin Daidaito da Tsarin Ma'aunin Jirgi Mai Hankali da Bakin Teku

    An kafa wani dandamali na aiki a kan jiragen ruwa da ke kan teku wanda ke da tushen IoT, wanda ke tallafawa yin rajista kafin isowa daga nesa, tantancewa ta atomatik ta hanyar amfani da geofencing na lantarki, da kuma fara aikin bunker sau ɗaya. An sanya na'urar bunker tare da mitoci masu auna yawan kwararar ruwa da kuma chromatographs na iskar gas ta yanar gizo, wanda ke ba da damar auna daidai adadin bunker da kuma tabbatar da ingancin mai a ainihin lokaci. Ana loda bayanai a ainihin lokaci zuwa tashoshin jiragen ruwa, jiragen ruwa, da tsarin kula da abokan ciniki, yana tabbatar da cikakken bayyanawa da bin diddigin aiki.

  3. Tsaro Mai Girma Daban-daban & Tsarin Tsaron Gado

    Tsarin ya bi ƙa'idodin ƙasa da ƙasa don amincin tashar jiragen ruwa da bututun mai na ruwa, yana kafa "Layuka Uku na Tsaro":

    • Layin Tsaro na Gaske: Yankin tankin ya ɗauki tsarin cike gurbin da aka yi amfani da shi tare da tsarin aiki mai yawa da kayan aiki masu mahimmanci waɗanda aka ba da takardar shaida ta SIL2.
    • Layin Kulawa Mai Aiki: Yana amfani da na'urar gano abubuwa ta fiber optic don zubewa, duba jiragen sama marasa matuƙa, da kuma nazarin bidiyo mai wayo don sa ido kan halaye.
    • Layin Amsa Gaggawa: Yana da Tsarin Kayan Aiki na Tsaro (SIS) wanda ba ya dogara da tsarin sarrafawa, Haɗin Sakin Gaggawa (ERC), da kuma hanyar haɗin kai mai wayo tare da tsarin kashe gobara na tashar jiragen ruwa.
  4. Samar da Makamashi Mai Yawa & Gudanar da Makamashi Mai Wayo

    Tashar tana haɗa tsarin amfani da makamashin sanyi da tsarin samar da wutar lantarki a bakin teku. Ana amfani da makamashin sanyi da aka saki yayin sake amfani da iskar gas ta LNG don sanyaya tashar ko wuraren adana mai sanyi kusa, wanda ke cimma amfani da makamashin cascade. A lokaci guda, tana samar da wutar lantarki mai ƙarfi a bakin teku ga jiragen ruwa masu ɓuya, tana haɓaka "rashin amfani da mai, rashin hayaki" a lokacin tsayawar tashar. Tsarin sarrafa makamashi mai wayo yana yin lissafi na ainihin lokaci da kuma hangen nesa na yawan amfani da makamashin tashar da kuma rage carbon.


Lokacin Saƙo: Afrilu-25-2023

tuntuɓe mu

Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.

Yi bincike yanzu