kamfani_2

Aikin Changsha Chengtou

Cibiyar Tsarin Aikin Changsha Chengtou ta ɗauki tsarin tsarin ƙananan ayyuka, wanda ke ba wa kowane ɓangaren tsarin damar mai da hankali kan hidimar wani takamaiman kasuwanci. An amince da ƙa'idodin tsarin IC da ƙa'idodin sadarwa don cimma ka'ida ɗaya don mai, iskar gas da wutar lantarki. A halin yanzu, an haɗa tashoshin mai guda 8, tashoshin caji guda 26 da tashoshin cika iskar gas guda 2 zuwa dandamalin. Kamfanin Thegas zai iya ƙwarewa a fannin tallace-tallace, aiki da yanayin aminci na tashoshin cika mai daban-daban, cika iskar gas da caji a ainihin lokaci, da kuma gudanar da bincike mai zurfi kan bayanan aiki don samar da rahotannin zane, yana ba da tallafin bayanai na gani don shawarwarin aiki na kamfanin gas.

Aikin Changsha Chengtou
Aikin Changsha Chengtou 1
Aikin Changsha Chengtou 2

Lokacin Saƙo: Satumba-19-2022

tuntuɓe mu

Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.

Yi bincike yanzu