Wannan aikin wani sashe ne na dawo da sinadarin hydrogen ga masana'antar methanol ta Datang Inner Mongolia Duolun Coal Chemical Co., Ltd., da nufin dawo da albarkatun hydrogen masu daraja daga iskar gas mai gurbata muhalli na hada methanol.
Tsarin sarrafa na'urar shine1.2×10⁴Nm³/hYana ɗaukarshaƙar matsi mai jujjuyawa (PSA)Fasahar fitar da hydrogen, tana magance sharar iskar gas daga madaurin hada methanol. Yawan sinadarin hydrogen a cikin wannan iskar gas yana da kusan kashi 60-70%.
TheTsarin PSAan tsara shi da hasumiyai goma, kuma tsarkin hydrogen samfurin ya kai ga99.9%Yawan dawo da sinadarin hydrogen ya wuce kashi 87%, kuma yawan sinadarin hydrogen da aka dawo da shi a kowace rana shine Nm³ 288,000.
Matsin ƙirar na'urar shine5.2 MPa, kuma yana amfani da hasumiyoyin shaye-shaye masu ƙarfi da kuma bawuloli masu shirye-shirye don tabbatar da aiki mai dorewa a ƙarƙashin yanayin matsin lamba mai yawa.
Lokacin shigarwa a wurin shineWatanni 6Idan aka yi la'akari da yanayin zafi mai ƙarancin yawa a cikin Inner Mongolia, an ɗauki ƙirar musamman ta rufin rufi da dumama don manyan kayan aiki da bututun mai.
Tun bayan da aka fara aikin, rundunar ta samu nasararMiliyan 100 Nm³na hydrogen kowace shekara, wanda hakan ke rage yawan amfani da albarkatun ƙasa na masana'antar samar da methanol da kuma ƙara fa'idodin tattalin arziki na masana'antar gaba ɗaya.
Lokacin Saƙo: Janairu-28-2026

