An shigar da shi akan bututun mai cikewa / fitar da na'urar cika LNG. Lokacin da yake ɗaukar wani ƙarfin waje, za a yanke shi ta atomatik don hana yaɗuwa.
Ta wannan hanyar, wuta, fashewa da sauran hatsarurrukan aminci waɗanda ke haifar da faɗuwar na'urar da ba zato ba tsammani ko fasa bututun cikawa ko fitar da ruwa saboda rashin aiki da mutum ya yi ko aiki da doka.
Haɗin haɗin kai yana da tsari mai sauƙi da tashar da ba a toshe shi ba, yana sa kwararar ta fi girma ta hanyar kwatanta da wasu masu ma'auni iri ɗaya.
● Ƙarfin jan sa yana da ƙarfi kuma ana iya yin amfani da shi akai-akai ta maye gurbin ɓangaren juzu'i, sabili da haka farashin kulawa yana da ƙasa.
● Yana iya wargajewa da sauri kuma a rufe shi ta atomatik, wanda ke da aminci kuma abin dogaro.
● Yana da tsayayyen nauyin karya kuma ana iya sake amfani dashi ta hanyar maye gurbin sassan karya bayan karya, samun ƙarancin kulawa.
Ba wai kawai za mu gwada mafi girman mu don samar da ingantattun mafita ga kowane mabukaci ba, amma kuma a shirye muke don karɓar duk wata shawara da masu siyenmu suka bayar don Mafi kyawun Siyar da Man Fetur tare da Nozzle H244r, Kamfaninmu yana kula da ƙungiyar lafiya da aminci haɗe ta hanyar. gaskiya da gaskiya don taimakawa ci gaba da dangantaka na dogon lokaci tare da masu siyan mu.
Ba wai kawai za mu gwada mafi girman mu don samar da ingantattun mafita ga kowane mabukaci ba, amma kuma a shirye muke mu karɓi duk wata shawara da masu amfani da mu ke bayarwaMai Rarraba Man Fetur na China da Dindindin Nozzle Biyu, Mun karbi fasaha da ingantaccen tsarin gudanarwa, bisa ga "abokin ciniki daidaitacce, suna na farko, amfanar juna, haɓaka tare da ƙoƙarin haɗin gwiwa", maraba abokai don sadarwa da haɗin kai daga ko'ina cikin duniya.
Samfura | Matsin aiki | Karfin karyawa | DN | Girman tashar jiragen ruwa (mai iya canzawa) | Babban abu / kayan hatimi | Alamar hana fashewa |
T102 | ≤1.6 MPa | 400N ~ 600N | DN12 | UNF (Outlet) (Mai shiga: Zaren ciki: Zaren waje) | 304 bakin karfe / Copper | ExcⅡB T4 Gb |
T105 | ≤1.6 MPa | 400N ~ 600N | DN25 | NPT 1 (Mashiga); UNF (Outlet) | 304 bakin karfe / Copper | ExcⅡB T4 Gb |
LNG Dispenser Applic Ba wai kawai za mu gwada mafi girman mu don samar da ingantacciyar mafita ga kowane mabukaci ba, amma kuma a shirye muke mu karɓi duk wata shawara da abokan cinikinmu suka bayar don Mafi kyawun Siyar da Man Fetur tare da Nozzle H244r, Kamfaninmu yana kula da ƙungiyar lafiya da aminci. haɗe da gaskiya da gaskiya don taimakawa ci gaba da dogon lokaci tare da masu siyan mu.
Mafi-SayarwaMai Rarraba Man Fetur na China da Dindindin Nozzle Biyu, Mun karbi fasaha da ingantaccen tsarin gudanarwa, bisa ga "abokin ciniki daidaitacce, suna na farko, amfanar juna, haɓaka tare da ƙoƙarin haɗin gwiwa", maraba abokai don sadarwa da haɗin kai daga ko'ina cikin duniya.
Kyakkyawan amfani da makamashi don inganta yanayin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa shi, masana'antar mu tana haɓaka samfuran ajin farko na duniya tare da bin ka'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a cikin masana'antu da amana mai mahimmanci tsakanin sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki.