kamfani_2

Aiki (Mai zaman kansa)

Sanyi lokacin rani

icon na ciki-cat-guda1

Zafin bazara ba za a iya jurewa ba. Tun daga farkon watan Yuli, yayin da ake fuskantar yanayi mai zafi akai-akai, don yin aiki mai kyau a cikin ayyukan sanyaya lokacin rani, inganta jin daɗin ma'aikata, ƙungiyar ma'aikata ta HOUPU ta gudanar da aikin "sanyaya lokacin rani", ta shirya kankana, sorbet, shayin ganye, kayan ciye-ciye na kankara da sauransu ga ma'aikata, don sanyaya jikinsu da kuma dumama zukatansu.

Yayin da ake tunkarar bikin zagayowar ranar gandun daji ta 44, an gudanar da wani aikin dashen bishiyoyi a HOUPU.

Tare da manufar "yin amfani da makamashi yadda ya kamata don inganta muhallin ɗan adam" da kuma hangen nesa na "babban mai samar da mafita ga kayan aikin makamashi mai tsabta a duniya", muna shiga cikin ayyukan kare muhalli daban-daban don bayar da gudummawa ga kare muhallin ɗan adam da kuma ci gaban duniya mai ɗorewa.

Shuka makomar kore


Lokacin Saƙo: Maris-12-2022

tuntuɓe mu

Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.

Yi bincike yanzu