
Ana amfani da shi a injin hydrogenation da tashar hydrogenation
Ruwan cikawa da aka saka a cikin kwantena haɗin kayan aiki ne wanda ke haɗa tankunan ajiya na LNG, famfunan ruwa masu narkewa a cikin ruwa, na'urorin vaporizers, kabad na sarrafa cika ruwa da sauran kayan aiki a cikin jikin skid da aka saka a cikin kwantena (tare da bango mai ɗaure da ƙarfe).
Yana iya aiwatar da ayyukan sauke tirelar LNG, ajiyar LNG, cikawa, aunawa, ƙararrawa ta aminci da sauran ayyuka.
Aikin haɗin gwiwa na ƙararrawa ta ƙasa da cikawa, lokacin da ƙasa ba ta da kyau, tsarin zai ba da ƙararrawa don hana cikawa.
● An haɗa kayan aikin gaba ɗaya, wanda za a iya jigilar shi kuma a ɗaga shi gaba ɗaya, kuma babu aikin walda a wurin.
● Kayan aikin gabaɗaya suna da takardar shaidar da ba ta fashewa ba da kuma takardar shaidar tantance aminci.
● Adadin BOG da ake samarwa ƙanana ne, saurin cikawa yana da sauri, kuma yawan cikawa da ruwa yana da yawa.
● Cikakken kuɗin gina tashar shine mafi ƙanƙanta, ginin farar hula a wurin yana da ƙarancin yawa, kuma harsashin ginin yana da sauƙi; babu shigar da bututun mai aiki.
● Gabaɗaya abu ne mai sauƙin kulawa da sarrafawa, sassauƙa don motsawa, kuma mai sauƙin motsawa da ƙaura gaba ɗaya.
Mun kuduri aniyar bayar da kayayyaki masu inganci da inganci, da kuma isar da kayayyaki cikin sauri ga sabbin famfunan ruwa na 2019 na ruwa mai dauke da iskar oxygen ta Argon Gas Silinda mai cike da iskar gas mai dauke da iskar carbon dioxide CO2, wanda ya samu karbuwa daga kasuwar samar da kayayyaki masu sauri a duk fadin duniya, muna fatan yin aiki tare da abokan hulda/abokan ciniki domin samun sakamako mai kyau tare.
Mun kuduri aniyar bayar da farashi mai kyau, samfura masu inganci da mafita masu inganci, da kuma isar da sauri gaFamfon Iskar Oxygen na Sin da Famfon Nitrogen na RuwaYanzu, tare da haɓaka intanet, da kuma yanayin haɗin gwiwa tsakanin ƙasashen duniya, mun yanke shawarar faɗaɗa kasuwanci zuwa kasuwannin ƙasashen waje. Tare da shawarar kawo ƙarin riba ga abokan ciniki na ƙasashen waje ta hanyar samar da kayayyaki kai tsaye zuwa ƙasashen waje. Don haka mun canza ra'ayinmu, daga gida zuwa ƙasashen waje, muna fatan ba wa abokan cinikinmu ƙarin riba, kuma muna fatan samun ƙarin damar yin kasuwanci.
| Lambar Samfura | Jerin H PQL | Matsin lamba a aiki | ≤1.2MPa |
| Girman tanki | 60 m³ | Saita yanayin zafi | -196 ~ 55 ℃ |
| Girman samfurin (L× W × H) | 15400×3900×3900 (mm) | Jimlar ƙarfi | ≤30kW |
| Nauyin samfurin | 40T | Tsarin lantarki | AC380V, AC220V, DC24V |
| Guduwar allura | ≤30m³/h | Hayaniya | ≤55dB |
| Kafofin watsa labarai masu aiki | LNG / Ruwa Nitrogen | Lokacin aiki ba tare da matsala ba | ≥5000h |
| Matsin lamba na ƙira | 1.6MPa | Kuskuren auna tsarin cika iskar gas | ≤1.0% |
Wannan kayan aikin ya dace da ƙananan tsarin cika LNG na bakin teku tare da ƙaramin yanki na shigarwa da wasu buƙatun jigilar kaya. Muna da alƙawarin bayar da farashi mai kyau, samfura masu kyau da mafita masu inganci, da kuma isar da sauri don 2019 Sabuwar Salo ta 2019 Ruwan Oxygen Nitrogen Argon Gas Silinda Cika Bututun Bututun Ruwa Carbon Dioxide CO2, Tasiri daga kasuwar haɓaka mai sauri na abubuwan amfani da abinci da abin sha masu sauri a duk faɗin duniya, Muna fatan ci gaba da aiki tare da abokan hulɗa/abokan ciniki don samun sakamako mai kyau tare.
Sabon Salo na 2019Famfon Iskar Oxygen na Sin da Famfon Nitrogen na RuwaYanzu, tare da haɓaka intanet, da kuma yanayin haɗin gwiwa tsakanin ƙasashen duniya, mun yanke shawarar faɗaɗa kasuwanci zuwa kasuwannin ƙasashen waje. Tare da shawarar kawo ƙarin riba ga abokan ciniki na ƙasashen waje ta hanyar samar da kayayyaki kai tsaye zuwa ƙasashen waje. Don haka mun canza ra'ayinmu, daga gida zuwa ƙasashen waje, muna fatan ba wa abokan cinikinmu ƙarin riba, kuma muna fatan samun ƙarin damar yin kasuwanci.
Amfani da makamashi yadda ya kamata don inganta muhallin ɗan adam
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar da kuma amincewa mai mahimmanci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.